Help Cần tìm App Ios để chiến ạ

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Các Pro đã và đang chiến ios có thể cho e cái tên app để chiến k ạ...và App đó có cashout PayPal nhé!
Thank Pro!

ca này khó :D

Net min pay 250$ ăn không :D

cái tên là đủ chết r =))

Các Pro đã và đang chiến ios có thể cho e cái tên app để chiến k ạ...và App đó có cashout PayPal nhé!
Thank Pro!
search ra 1 đống cứ thế mà băm thôi . featurePoint . cashprivate , freemyapp ....nếu tìm ko ra - rãnh hướng dẫn chém ios với nào - khí nào chém dc ta kêu đi chém :eek::eek::eek:

search ra 1 đống cứ thế mà băm thôi . featurePoint . cashprivate , freemyapp ....nếu tìm ko ra - rãnh hướng dẫn chém ios với nào - khí nào chém dc ta kêu đi chém :eek::eek::eek:
Cashprivate
Chơi Peko đi bạn
dễ lắm
https://itunes.apple.com/us/app/peko-play-to-be-paid!/id680306485?mt=8
Mới chơi lần đầu thì kiếm 10$ khoảng 1 tuần
những lần tiếp theo khoảng 2 tuần kiếm được 10$
Hướng dẫn đây

Sau khi download đăng ký qua facebook
nhập code này vào sẽ được 5000 points : vdwkmrbG
khi đủ 100.000 points sẽ có 10$
Chơi chủ yếu là quay giống quay lô tô để kiếm điểm
quay trúng ô vàng Gold là được nhiều điểm nhất khoảng 500-1000 points
Thank bác đã chia sẻ ạ....App này e đang chiến...Cũng kiếm đc 50$ rồi...3 ngày là cashout...E muốn tìm thêm app để kiếm thêm ạ:D:D:D:D:D

Cashprivate

Thank bác đã chia sẻ ạ....App này e đang chiến...Cũng kiếm đc 50$ rồi...3 ngày là cashout...E muốn tìm thêm app để kiếm thêm ạ:D:D:D:D:D

Moá ơi. Cheat nó dữ quá, công ty nó phá sản thì sao mà mình kiếm ăn

Bác kiếm point nhờ cái Peko của mình thì sao mà chơi đc...
Vậy thì bạn kiếm bằng ref của friend chứ gì. Nếu friend thật thì tốt, nhưng ở đâu ra lắm friend thật thế.
Còn tạo friend giả để kiếm 5000 thì mình gọi là cheat, là gian lận. Sẽ sớm bị ăn ban, hoặc ko được trả tiền mà thôi

Vậy thì bạn kiếm bằng ref của friend chứ gì. Nếu friend thật thì tốt, nhưng ở đâu ra lắm friend thật thế.
Còn tạo friend giả để kiếm 5000 thì mình gọi là cheat, là gian lận. Sẽ sớm bị ăn ban, hoặc ko được trả tiền mà thôi
Đã bị ban nhiều lần nhé....K chơi cheat nữa rồi.....Chơi lương thiện nhé

sao mình rút tiền nó cứ bắt phải update phiên bản peko mới nhất nhỉ, trong khi mình đã up rồi vẫn cứ báo như vậy làm ko rút đc

Mình có 1 vài app nhưng chưa có thời gian chiến.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom