Ask Cần tìm 1 công việc online kiếm thêm thu nhập nuôi vợ con-gia đình.

Reactions
26
MR
0.060
Hi all.
Xin lỗi ae vì lập topic hơi ngớ ngẩn, ae thông cảm và đừng chê cười. Giới thiệu với ae, mình là Nam, 33 tuổi, cũng có công việc ở ngoài với mức thu nhập đủ nuôi bản thân. Mình có tham gia trader Forex khoảng 3 năm rồi. Và vỡ nợ vì vụ đầu tư bắt đáy 1 số mặt hàng hóa đợt covid. Hiện tại cũng rất khó khăn,sau khi bán 1 số tài sản để trả nợ thì hiện tại còn 1 ít vốn ( cỡ 100-300 tr ). Mình cũng quyết định bỏ trader vì có vẻ nó ko hợp với tính cách của mình. Nay lên đây, mong muốn tìm 1 công việc online, có thể kết hợp với truyền thống để kiếm thêm thu nhập. Mong ae giúp đỡ, mình có thời gian, và 1 ít vốn muốn bái sư cũng được .

Hi all.
Xin lỗi ae vì lập topic hơi ngớ ngẩn, ae thông cảm và đừng chê cười. Giới thiệu với ae, mình là Nam, 33 tuổi, cũng có công việc ở ngoài với mức thu nhập đủ nuôi bản thân. Mình có tham gia trader Forex khoảng 3 năm rồi. Và vỡ nợ vì vụ đầu tư bắt đáy 1 số mặt hàng hóa đợt covid. Hiện tại cũng rất khó khăn,sau khi bán 1 số tài sản để trả nợ thì hiện tại còn 1 ít vốn ( cỡ 100-300 tr ). Mình cũng quyết định bỏ trader vì có vẻ nó ko hợp với tính cách của mình. Nay lên đây, mong muốn tìm 1 công việc online, có thể kết hợp với truyền thống để kiếm thêm thu nhập. Mong ae giúp đỡ, mình có thời gian, và 1 ít vốn muốn bái sư cũng được .
cái trò đó thì ko có ai ăn đc đâu , sàn nó kiểm soát hết , trước sau j cũng thua thôi , dù có phương pháp nào cũng thế . tui đã cảnh báo nhiều nhưng vẫn ko xuể vẫn có nhiều người tin vào sàn vào kiếm ăn thành tỉ phú từ FX

Upvote 0
mình cần nói rõ như sau để tránh hiểu lầm:
1- tiền và acc là của bạn, bạn quản lý
2- mình chỉ cho kèo cho ban- hoàn toàn free để giúp bạn kiếm tiền mỗi ngày .
3- tuân thủ theo quy tắc k lan mang sẽ mất tiền
tel mình : https://t.me/suangels
mình theo vs dc ko bạn, mất phí nhập nhóm này nọ gì ko đó bro

Upvote 0
- Mình thấy có một số việc có thể làm
Bác ngâm cứu làm trung gian giao dịch và tự quảng bá để tăng cậy xem thế nào!
Còn đầu tư nhỏ lẻ vài chục thì có thể tạo hệ thống kinh doanh Online để kiếm tiền ít ra cung có vài ba cơ hội.
Còn...nhiều thừ phải trả bằng tiền hoặc nhiều tiền thì thiên hạ mới chịu 'hé lộ bi quyết'!
Link diễn đàn tham khảo:

Last edited:
Upvote 0
Đầu tư kỹ thuật số (Vé số Kiến thiết, Vietlot...) ...phải thật kiên trì , chúc bạn may mắn !
Chứ làm MMO nuôi vợ con thì xa vời quá .....

Upvote 0
Đầu tư kỹ thuật số (Vé số Kiến thiết, Vietlot...) ...phải thật kiên trì , chúc bạn may mắn !
Chứ làm MMO nuôi vợ con thì xa vời quá .....
Nuôi vợ con và cả gia đình được... Tùy người và tùy cả thời điểm!

Làm MMO hay cuộc sống offline ngoài đời đều giống nhau về khoản chi & thu sao cho hợp lý, còn trên diễn đàn này đa phần là làm thêm kiếm chén cơm ly cafe là nhiều thôi, giàu có dư dả rất nhiều hoàn toàn dựa vào MMO thì rất rất là ít, đôi khi do để dành vốn từ những thời kỳ đầu hoàng kim của giới MMO Việtnam...

Thôi thì mong ai ai cũng có ít nhất ly cafe dư dả mỗi ngày nhờ kiếm tiền online. ☺️😊😘

Upvote 1

Làm MMO hay cuộc sống offline ngoài đời đều giống nhau về khoản chi & thu sao cho hợp lý, còn trên diễn đàn này đa phần là làm thêm kiếm chén cơm ly cafe là nhiều thôi, giàu có dư dả rất nhiều hoàn toàn dựa vào MMO thì rất rất là ít, đôi khi do để dành vốn từ những thời kỳ đầu hoàng kim của giới MMO Việtnam...

Thôi thì mong ai ai cũng có ít nhất ly cafe dư dả mỗi ngày nhờ kiếm tiền online. ☺️😊😘
Tui cũng kiếm ly cafe thôi chứ chủ yếu làm công ăn lương :D

Upvote 0

Ly cafe thì ngày có ngày không... Bên b có thường xuyên là quá tốt rồi...

Upvote 0
làm CTV tuyển ref cho dự án game bạn! ko cọc ko vốn ko áp chỉ tiêu, chỉ cần tuyển được ref (người chơi mới) là auto có doanh thu

Upvote 0
làm khóa offer đi bạn. Nghe đâu vẫn kiếm ngày vài chục $
Cheat offer cày quên chết là cũng kiếm được nhưng theo thời gian ngoảnh lại bạn ko học được 1 cái nghề gì cho lâu dài cả rồi chỉ có từ bỏ và làm lại từ số 0 hoặc ra ngoài làm offline cày cuốc.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back