Request Cần thuê Coder Cứng Tay Code Trading Bot

vấn đề này hiện mình ko hỗ trợ linux và centos, ubuntu, còn lại nếu ok thì trao đổi với mình thử xem.

đây em giới thiệu với bác thằng này rất ngoan @TLService
Đã pm thử

vấn đề này hiện mình ko hỗ trợ linux và centos, ubuntu, còn lại nếu ok thì trao đổi với mình thử xem.

Cái hệ thống là cái tối ưu khi làm code nữa bạn . Nếu ko tối ưu config cấu hình sv thì cái sv có mạnh cũng chẳng bằng cái sv cùi bắp 5$ nên nếu ko tối ưu tốt theo code cho chạy mượt và load nhanh lẫn ổn định thì rất phiền phức . Đôi khi 1 số code lại tự đi dos chính site bản thân nữa hoặc get API quá nhiều dẫn đến request trả lại nhiều mà site ko cấu hình cứ tưởng là bị ai tấn công !
Nên về cơ bản thì mấy cái hđh kia là chung chung , ai quen tay chỉ cần chọn 1 và cấu hình tốt nó là được !

Sau khi xem mấy profile sơ bộ của 2-3 bác trên giới thiệu thì mình suy nghĩ lại . Phốt lắm thế thì mình cũng quan ngại hợp tác !
Bạn @vannuong thì vào xem đập vào mặt mình đã thấy có nợ người khác tiền rồi .
Bạn @TLSservice thì lại có vết nhơ trong quá khứ là làm ăn ko trách nhiệm thì bị ban nick cũ . Nhiêu đây cũng khiến mình ko muốn hợp tác vì biết đâu làm giữa chừng bạn cũng cho phát nghỉ luôn thì ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom