Request Cần thuê bro chỉ giáo cài Proxy cho VPS GOOGLE có hậu tạ

mayback1

Junior
Reactions
10
MR
0.003
Dear anh em,
Hiện tại mình đang có 1 con vps win của google. Mình muốn biết con vps đó thành vps tải traffic và muốn setup proxy cho nó để dùng máy khác kết nối proxy chạy.
Nghe a e nói dùng ccprõxy cài lên rồi mở port ra và chạy thôi. Tuy nhiên thằng VPS GOOGLE này nó lại khác ở chỗ Private IP và Public IP nó khác nhau nên k hiểu sao ko cài nổi ccproxy để chạy.
Nhờ anh em nào biết cài tool proxy nào rồi tư vấn với.

- Nếu cài ssh server bitvs thì mình làm đc rồi và cũng xử lý được. Nhưng connect qua ssh tốn time và load chậm nên mình muốn dùng hướng proxy.

Anh em nào đã từng làm thành công vs VPS google kiểu này xin chỉ giáo mình với. Hậu tạ card 100k thẻ đt cho mọi mạng VN

Mong các anh em giúp đỡ ạ

Dear anh em,
Hiện tại mình đang có 1 con vps win của google. Mình muốn biết con vps đó thành vps tải traffic và muốn setup proxy cho nó để dùng máy khác kết nối proxy chạy.
Nghe a e nói dùng ccprõxy cài lên rồi mở port ra và chạy thôi. Tuy nhiên thằng VPS GOOGLE này nó lại khác ở chỗ Private IP và Public IP nó khác nhau nên k hiểu sao ko cài nổi ccproxy để chạy.
Nhờ anh em nào biết cài tool proxy nào rồi tư vấn với.

- Nếu cài ssh server bitvs thì mình làm đc rồi và cũng xử lý được. Nhưng connect qua ssh tốn time và load chậm nên mình muốn dùng hướng proxy.

Anh em nào đã từng làm thành công vs VPS google kiểu này xin chỉ giáo mình với. Hậu tạ card 100k thẻ đt cho mọi mạng VN

Mong các anh em giúp đỡ ạ
bác này có ý định cài deepweb tor thì phải :D
police đây
Hướng dẫn cài đặt Outline VPN miễn phí từ Google

deepweb là gì vậy bác
e đang ki visa chính chủ mãi mới được 1 con vps gôgle. làm ssh thi thấy chậm nên muốn làm proxy ngeh nói nó nhanh hơn nhiều. nhưng k tài nào làm nổi

hĩ hĩ cái này là VPN rồi
Cái em cần là proxy ví dụ mai này e chỉ cần fake trình duyệt 4.56.3.6:62542 chẳng hạn thì nó load fake ip proxy này luôn. chứ ko phải vpn bác ạ :(

hĩ hĩ cái này là VPN rồi
Cái em cần là proxy ví dụ mai này e chỉ cần fake trình duyệt 4.56.3.6:62542 chẳng hạn thì nó load fake ip proxy này luôn. chứ ko phải vpn bác ạ :(
bác nghiên cứu cái shadowsocks nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back