[CẦN THƠ] - [MỜI HỌP MẶT]

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Dear anh em Cần Thơ...
Thắm thoát đã tròn năm chúng ta không gặp nhau rồi.
Không biết tình hình anh em dạo này thế nào, riêng NamTuoc thì đã nhận việc tại Tập Đoàn Tân Á Đại thành được 8 tháng nay.
Hôm nay được lịch nghỉ bù nên mình lập topic này trước là hỏi han sức khỏe anh em, sau là mời các anh em tụ họp 1 bữa để ôn lại kỷ niệm Vang bóng một thời Coingeneration.
Thời gian : 12 giờ thứ Bảy ngày 18 tháng 10 năm 2014
Địa điểm : Cafe Happy 4 - đường Nguyễn Văn Linh - P.Xuân Khánh - Quận Ninh Kiều - Tp.Cần Thơ

Lịch trình :
1/. Gặp gỡ thăm hỏi + uống nước nhẹ.
2/. Chọn bãi đáp : Mình nghía được 1 quán bình dân giá rẻ, ngồi ghế nhựa trên đường Trần Hoàng Na - TẤN PHÁT 2.
3/. Chia tay sau buổi tiệc, chúc sức khỏe - thành đạt và hẹn tái ngộ vào ngày khác.

Trân trọng thân mời anh em
@QuocAnh
@DannyTuan
@duykhanhcantho
@offer2013
@sontiensct
@donghaict
@traidaohoa1234
@trankiembach
@mmth
@born2trade
@Nhimxu000
@phamhoang
@anhduy891
@TheVISA247
............ và các bạn ở gần Cần Thơ ...

Trân trọng thân mời

Àh.. wên nói vụ chi phí : Ăn đồng chia đủ nha.. mình dân Miền Tây nên hợp tác xã cho nó tình cảm

Klq nhưng cho mình hỏi công việc cụ thể trong Tập Đoàn Tân Á Đại thành là gì vậy NamTuoc :rolleyes:

ko thấy mời mình ta :D

Klq nhưng cho mình hỏi công việc cụ thể trong Tập Đoàn Tân Á Đại thành là gì vậy NamTuoc :rolleyes:
Mình làm lính thui cậu ơi :D

chưa đi chưa bít Ninh Kiều , đi rồi mới bít ..................;)

Mi đang ở mô ?! :rolleyes:
Thôi rồi ta đã xa nhau kể từ đêm pháo đỏ rượu hồng.
Anh đường anh, em đường em, yêu thương xưa chỉ còn âm thầm

Mình thì ở TPHCM, cũng muốn tới nhưng xa quá, với lại thời gian cũng sát quá, ko đi đc, cách gần 200 cây, gặp xe mình cùi nữa chứ, đi 100 cây liên tục là nó hư cmn pô luôn huống chi đi 200 cây, về 200 cây :(

:oops::oops::oops: , ơ mình hiểu rồi, hóa ra Bình và anh NamTuoc....
hèn gì thấy anh @Sir.NamTuoc mời toàn Boy

Em về gom lại thư xưa
Cả nghìn trang giấy trắng học trò
Gom cả áo lạnh mùa Đông
Em mang ra đốt thành tro tàn....:oops:

Dear anh em Cần Thơ...
Thắm thoát đã tròn năm chúng ta không gặp nhau rồi.
Không biết tình hình anh em dạo này thế nào, riêng NamTuoc thì đã nhận việc tại Tập Đoàn Tân Á Đại thành được 8 tháng nay.
Hôm nay được lịch nghỉ bù nên mình lập topic này trước là hỏi han sức khỏe anh em, sau là mời các anh em tụ họp 1 bữa để ôn lại kỷ niệm Vang bóng một thời Coingeneration.
Thời gian : 12 giờ thứ Bảy ngày 18 tháng 10 năm 2014
Địa điểm : Cafe Happy 4 - đường Nguyễn Văn Linh - P.Xuân Khánh - Quận Ninh Kiều - Tp.Cần Thơ

Lịch trình :
1/. Gặp gỡ thăm hỏi + uống nước nhẹ.
2/. Chọn bãi đáp : Mình nghía được 1 quán bình dân giá rẻ, ngồi ghế nhựa trên đường Trần Hoàng Na - TẤN PHÁT 2.
3/. Chia tay sau buổi tiệc, chúc sức khỏe - thành đạt và hẹn tái ngộ vào ngày khác.

Trân trọng thân mời anh em
@QuocAnh
@DannyTuan
@duykhanhcantho
@offer2013
@sontiensct
@donghaict
@traidaohoa1234
@trankiembach
@mmth
@born2trade
@Nhimxu000
@phamhoang
@anhduy891
@TheVISA247
............ và các bạn ở gần Cần Thơ ...

Trân trọng thân mời
haizzzzzzzzzzzzz. Tuy quê bạc liêu nhưng học ở cần thơ nhưng tiếc quá à T-mod ơi. về quê rồi. hichic. Hồi đó có làm xung kích hình sự ở cần thơ ấy.hihi.vừa làm vừa học ấy.nhưng giờ nghỉ rồi.ở happy4 có đội xung kích làm ở ấy ấy. :D :D :D

Mình thì ở TPHCM, cũng muốn tới nhưng xa quá, với lại thời gian cũng sát quá, ko đi đc, cách gần 200 cây, gặp xe mình cùi nữa chứ, đi 100 cây liên tục là nó hư cmn pô luôn huống chi đi 200 cây, về 200 cây :(
Chạy ra Bến xe Miền Tây, gửi xe, mua vé xe Thành Bưởi 125K, ngồi xe 3 tiếng rưỡi tới gần chỗ họp mặt lun :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom