Find Person Cần theo 1 sự phụ để kiếm tiền MMO

LongZhu

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hiện tại em sml vì covid, cần theo 1 sự phụ để học kiếm tiền bằng MMO, anh em ở HCM cho mình tham gia với...

Người nhà còn khó nữa là người lạ :D ngày xưa dễ kiếm tiền còn ok chứ giờ nồi cơm thấy ít người chia sẻ :))

H tìm sư phụ thì chỉ có đóng tiền thôi ?? h ko ai chỉ free nuẵ đâu
t cũng nb nếu có nhã hứng tám chuyện thì add tele @Thehyh1

Hiện tại em sml vì covid, cần theo 1 sự phụ để học kiếm tiền bằng MMO, anh em ở HCM cho mình tham gia với...

Nếu bạn tự nhiện gặp 1 người tự nhận họ là sư phụ để dạy bạn bất cứ vấn đề gì thì tốt nhất bạn nên next nhanh, những người đã ở đẳng cấp sư phụ rồi thì chẳng ai tự nhận mềnh là sư phụ cả, thời gian họ âm thầm dùng để ăn ở lĩnh vực nào đó cũng nhiều hơn rất rất nhiều lần "bán" cho người khác, vừa tốn time lại dễ nát. Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng những thành phần dạy này dạy nọ bằng bất cứ hình thức nào cũng đều là thể loại thùng rỗng kêu to. Người nào NGỘ đc chân kinh thường im lặng và đôi khi lòng chắc ẩn của họ chỉ có 1 phần gợi ý mong người khác cũng được 1 phần nhưng lại không muốn nói rõ đường đi được bước ra thế nào, all 3 phần ở chữ NGỘ và 6 phần ở chữ DUYÊN, 1 phần còn lại là do chữ THUYỀN của chính bản thân mỗi người.
more...

Tầm này là chỉ có đóng học phí thôi, mà học xong chưa chắc đã kiếm đc bằng tiền học

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom