cần thánh gỡ limit paypal 21 ngày. đã bị 2 lần.

kenluv1102

Banned
Reactions
6
MR
0.011
Insuree Balance
0
như tiêu đề, tình hình e vừa được thanh toán một ít tiền, và bị limit 21 ngày. trước đó e đã bị limit 21 ngày 1 lần và đợi 21 ngày sau e mới rút được tiền. nhưng đợt này em lại bị thêm 21 ngày nữa.
thánh nào gỡ được vụ này e xin hậu tạ ạ.
các thánh pmmm vào skype: keninguyenictu
hóng các thánh :D :D

Last edited:
gỡ gì được, bán hàng có tracking không? có shiping và invoice không?

gỡ gì được, bán hàng có tracking không? có shiping và invoice không?
hizzz cái net này mới nên không có invoice. liệu bảo nó tạo cho 1 invoice rồi làm dc k thánh?

Tự tạo invoice rồi send lên nó gỡ cho :))

hizzz cái net này mới nên không có invoice. liệu bảo nó tạo cho 1 invoice rồi làm dc k thánh?
tưởng bán hàng chứ net thì chờ thôi bạn, cũng chả mất gì, 2 tháng sau thì nhận thoải mái

kiếm 1 con pp phụ lâu năm mà xài, hàng unver rẻ rề ra nhận $ ít không bị lo 21 ngày, còn nếu nhận nhiều thì kiếm con pp veri là được,

Miễn trùng họ là with được về bank hết

đợi thêm đủ 60 ngày từ ngày nhận payment đầu là hết pending 21 thôi

Em ăn cám mới được có 7 ngày ......:confused: còn :eek: 53 day nữa.......

Với mua bán hàng hóa thì chuyển trạng thái sang đã xử lý thì tiền sẽ available trong 7 ngày. Còn với Net bạn chụp proof thanh toán trong site + invoice trong email nhận (nếu có) gửi SP thì sẽ được thả trong từ 3 - 5 ngày.
Còn không thì with về PP mình, sống ko phải chờ đợi :p. Nhận VNĐ, còn ko thích mua gì cũng chiều luôn:rolleyes:

Kiếm vài cái giao dịch ở máy site uy tín cho trust cái acc, sau này nhận nó dễ, ko bị giam tiền chờ clear nữa bác

như tiêu đề, tình hình e vừa được thanh toán một ít tiền, và bị limit 21 ngày. trước đó e đã bị limit 21 ngày 1 lần và đợi 21 ngày sau e mới rút được tiền. nhưng đợt này em lại bị thêm 21 ngày nữa.
thánh nào gỡ được vụ này e xin hậu tạ ạ.
các thánh pmmm vào skype: keninguyenictu
hóng các thánh :D :D
kiếm 1 con pp phụ lâu năm mà xài, hàng unver rẻ rề ra nhận $ ít không bị lo 21 ngày, còn nếu nhận nhiều thì kiếm con pp veri là được,

Miễn trùng họ là with được về bank hết
Box này là box PP à Mod? Mod vào comment mà không move hộ chủ thớt hoặc close lại vậy.
Mod nào đi ngang move qua box PP giúp chủ topíc tránh tình trạng lộn xộn box khó xem cho a e dân offer :)
@themen99

các mod move bài e về đúng chỗ với ạ :'( chứ k mấy anh chị lại dị nghị khổ quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week