Cẩn thận với topic *1.5 số tiền => hix :(((

Chả là mình thấy trong 4rum có topic hot *1.5 số tiền trong vài phút, điều kiện là mình gửi tiền PayPal từ các trang Ptc với số tiền <1$ vào 1 tk Paypal mà chủ topic đề nghị, khi nhận được thanh toán thì chủ thớt send lại 1.5 số tiền của mình bằng LR. Nghĩ là cũng ngon ăn nếu được thì mình cũng hợp tác lâu dài.
Hôm qua Omega-bux đủ thanh toán mình pm chủ topic giao dịch thử 1 lần, add tài khoản PP của chủ topic vào acc Omega-bux của mình và yêu cầu thanh toán.
Trang này hiện đang thanh toán rất đều đặn và uy tín cho thành viên, không có vấn đề gì, chả hiểu acc Paypal mà chủ topic đưa mình có vấn đề gì không mà hôm nay login vào Omega-Bux tài khoản bị Suspened - với lí do Multiple Account - chả hiểu tại sao luôn.

Mình bỏ trang này nhé, ko chơi nữa. Omega-Bux mình có 3 ref, 1 là Vannghia mình đã có thông tin, còn 2 ngừoi còn lại mình ko để ý lắm, nhớ mang máng ID mà quên mất là ai, chưa kịp lưu lại thông tin, ai reg cho mình site Omega-Bux thì để lại PayPal nhé, mình giả 0.1$ đền bù tiền rb, hix...

Thật là tiền mất tật mang, đã mất thanh toán còn mất 1 site ngon để chơi nữa, thật buồn quá đi, hixx, mọi người ai chưa giao dịch, hoặc có ý định thử thì tốt nhất ko nên, mình thử thế này nghĩ lại dại quá, nếu được cũng chả được bao nhiêu mà mất thì lại mất oan mất ức không biết lí do :binhsua12:
Đã đền bù thiệt hại cho Vannghia qua LR, 2 người ref còn lại để lại PP nhé

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Chắc cũng có 1 bác khác pay từ site này về cùng 1 acc PP nên nó ban :D
Ôi sặc, có khi đúng là vậy rùi, nếu vậy thì bác chủ topic phải thông báo là trùng site rồi, ko nhận nữa để mình còn biết mà thôi chứ, ác quá thể :binhsua04::binhsua04:

Upvote 0

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình chính là chủ của topic x1.5 đây.Trước tiên cho mình xin lỗi vì sự cố đã làm ảnh hưởng đến bạn và cũng rất cảm ơn ae vì không nói mình scam.Cá nhân mình cũng không hiểu tại sao lại có chuyện xảy ra như vậy vì trước khi đưa PP cho bạn,mình đã cẩn thận check lại và chắc chắn là chưa từng nhận tiền từ site omegabux lần nào,mình có thể để bạn check team mail,tk PP cũng như file ghi chép các gd từ trước đến nay của mình.Rất thông cảm với mất mát của bạn nhưng cá nhân mình trước đến giờ vẫn làm việc rất cẩn thận trong vấn đề tiền nong,sự cố này có thể nói là nằm ngoài khả năng hiểu biết của mình,bạn có thể liên lac với mình qua YH: [email protected]

Upvote 0
Mình chính là chủ của topic x1.5 đây.Trước tiên cho mình xin lỗi vì sự cố đã làm ảnh hưởng đến bạn và cũng rất cảm ơn ae vì không nói mình scam.Cá nhân mình cũng không hiểu tại sao lại có chuyện xảy ra như vậy vì trước khi đưa PP cho bạn,mình đã cẩn thận check lại và chắc chắn là chưa từng nhận tiền từ site omegabux lần nào,mình có thể để bạn check team mail,tk PP cũng như file ghi chép các gd từ trước đến nay của mình.Rất thông cảm với mất mát của bạn nhưng cá nhân mình trước đến giờ vẫn làm việc rất cẩn thận trong vấn đề tiền nong,sự cố này có thể nói là nằm ngoài khả năng hiểu biết của mình,bạn có thể liên lac với mình qua YH: [email protected]
Uhm, mình thấy c giao dịch cũng nhanh gọn, có uy tín, chưa thấy ai bảo scam.
Con kiến mà kiện củ khoai , giờ mất thì chịu thui, coi như mình số đen vậy :binhsua23::binhsua23:
Mà kiểu này nguy hiểm quá, chỉ ai trùng thôi là suspended luôn. Mà chưa ai bị à, mình bị là lần đầu tiên à, sao số nhọ vậy :binhsua10:

Upvote 0
có thể trùng dải ip với bác cheat nào đấy,chứ add tk pp để thanh toán thì liên quan gì...
admin nó chỉ check dải ip + số member tăng đột biến thì nó mới để ý thôi.
Cám ơn bác đã tham gia góp ý,mình vừa check lại thêm 1 lần nữa và KHẲNG ĐỊNH LÀ CHƯA BAO GIỜ CÓ GIAO DỊCH NÀO VỚI TRANG OMEGABUX TRƯỚC ĐÂY,bạn minhsungnguyen91 có thể qua teamviewer để check.Mình xin khẳng định vấn đề bạn bị block acc không phải do PP của mình.Rất mong có mod nào tham gia cùng,sau đó cho 1 lời khẳng định và close topic để tránh gây khó khăn trong việc giao dịch của mình.Mình xin dc cảm ơn rất nhiều :)

Upvote 0
Bạn minhsungnguyen91 qua team viewer máy mình để xác nhận nhé,sau đó rất mong bạn close topic để khỏi ảnh hưởng đến việc thu mua của mình :( Tết nhất ít người giao dịch,mà lại gặp topic này khéo ae chạy hết mất :((((((((((((((

Upvote 0

ancunhan

Senior
Reactions
199
MR
0.000
Chả là mình thấy trong 4rum có topic hot *1.5 số tiền trong vài phút, điều kiện là mình gửi tiền PayPal từ các trang Ptc với số tiền <1$ vào 1 tk Paypal mà chủ topic đề nghị, khi nhận được thanh toán thì chủ thớt send lại 1.5 số tiền của mình bằng LR. Nghĩ là cũng ngon ăn nếu được thì mình cũng hợp tác lâu dài.
Hôm qua Omega-bux đủ thanh toán mình pm chủ topic giao dịch thử 1 lần, add tài khoản PP của chủ topic vào acc Omega-bux của mình và yêu cầu thanh toán.
Trang này hiện đang thanh toán rất đều đặn và uy tín cho thành viên, không có vấn đề gì, chả hiểu acc Paypal mà chủ topic đưa mình có vấn đề gì không mà hôm nay login vào Omega-Bux tài khoản bị Suspened - với lí do Multiple Account - chả hiểu tại sao luôn.

Mình bỏ trang này nhé, ko chơi nữa. Omega-Bux mình có 3 ref, 1 là Vannghia mình đã có thông tin, còn 2 ngừoi còn lại mình ko để ý lắm, nhớ mang máng ID mà quên mất là ai, chưa kịp lưu lại thông tin, ai reg cho mình site Omega-Bux thì để lại PayPal nhé, mình giả 0.1$ đền bù tiền rb, hix...

Thật là tiền mất tật mang, đã mất thanh toán còn mất 1 site ngon để chơi nữa, thật buồn quá đi, hixx, mọi người ai chưa giao dịch, hoặc có ý định thử thì tốt nhất ko nên, mình thử thế này nghĩ lại dại quá, nếu được cũng chả được bao nhiêu mà mất thì lại mất oan mất ức không biết lí do :binhsua12:
Đã đền bù thiệt hại cho Vannghia qua LR, 2 người ref còn lại để lại PP nhé
trang này có LR mà sao ko rút, ai bỉu tham
kkakakakakakak, chọc bạn tý

Upvote 0
trang này có LR mà sao ko rút, ai bỉu tham
kkakakakakakak, chọc bạn tý
Èo, thì bảo thử xem mà, ai ngờ mới lần đầu hợp tác đã vô duyên thế này rồi, MOD NÀO ĐI QUA CLOSE hộ với.......

- - - Updated - - -

Bạn minhsungnguyen91 qua team viewer máy mình để xác nhận nhé,sau đó rất mong bạn close topic để khỏi ảnh hưởng đến việc thu mua của mình :( Tết nhất ít người giao dịch,mà lại gặp topic này khéo ae chạy hết mất :((((((((((((((
Lúc đầu tưởng c chơi mình, cho acc PP bửn hoặc gì gì đó.... thôi, được rồi, cho qua đi, khỏi check nữa.... Chắc chả MOD nào qua đây Close đâu nên thôi kệ ko cm cho nó chìm xuống dưới nhé

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,298
Latest member
kuwin1

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom