Cẩn thận với nick 4rum hcthai - yahoo là huynhcongthai292

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
Tình hình là mình có lập topic mmo4me.com/showthread.php?74284-40PZ-gia-18-qua-ACB-VCB&p=1563536#post1563536 thì như vậy nè

Đọc tới đây chắc các bạn cũng hiểu rồi nha! Nick hcthai từ tháng 6/2010 lận đó nha! May mà mình lại không chuyển PZ trước.

Last edited by a moderator:
hình như cùng với cái thằng pm mình là 1, cũng cái kiểu giả lệnh ấy, kiểu nc ấy :dam::dam::dam::dam::dam::dam::dam:

Kaka đúng rồi , lại là 1 thàng với cái chiêu cũ rích nửa rồi. Thàng này ko ai khác chính là gatapsu, carrick, khanhduy... Và còn nhiều nick nửa từ từ sẽ xuất hiện thôi. Anh em hãy cảnh giác cái chiêu này của nó nha!!

thằng đó fake bill ngân hàng rùi.ban nick nó đi là vừa

Kaka đúng rồi , lại là 1 thàng với cái chiêu cũ rích nửa rồi. Thàng này ko ai khác chính là gatapsu, carrick, khanhduy... Và còn nhiều nick nửa từ từ sẽ xuất hiện thôi. Anh em hãy cảnh giác cái chiêu này của nó nha!!

Thằng gatapsu hình như có info đăng ký Mod đó. Kiếm nó chém đi ;))

Thằng gatapsu hình như có info đăng ký Mod đó. Kiếm nó chém đi ;))

Đã mướn một số người ra Đà Nẵng tìm nó rồi. Nếu là info thật thì mấy bác xem báo thấy thằng scam bị... là nó đó. Còn ko nghe gì là info giả kaka...

chém lun , khỏi phải suy nghĩ :D , để lâu gây thiệt hại mọi người . Cám ơn chủ thớt đã cảnh giác cao độ :->

Sao ghê vậy trời. Up cho anh em cẩn thận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week