SCAM Cẩn thận scammer nguyen.tien301 (nick mmo4me chuongdng2312) đã và đang học công nghệ thông tin

trangnamtu42

Senior
Reactions
152
MR
0.210
Số là hôm trước tớ mua 1 account gogetsome day ,bị thằng này hốt lại do đó là mail yahoo .Tớ đã change sdt có comfirm luôn và comfirm mail nhưng nó vẫn lấy được,lúc trước nói chuyện thì biết cậu ta học bên công nghệ thông tin nên giờ đưa ra đây 1 là cho anh em cảnh giác với tên khốn này, 2 là anh em có mua mà thấy mail này thì tránh.
Chả biết tụi yahoo việt nam làm ăn gì mà lại thế.Làm xuất hiện nhiều scammer :(
Yahoo: gogetsome anh em có mua nên tránh nhé
[email protected]
Còn đây là diễn đàn tớ đã giao dịch.
http://mmo4me.com/threads/ban-re-acc-ggs-day-night.173017/#post-3384620

Attachments

33.6 KB · Views: 65
    27.7 KB · Views: 45
    31.9 KB · Views: 42
    38 KB · Views: 42
    37.1 KB · Views: 44
    37.1 KB · Views: 50
Em bán 2,5$ thì ai cũng chê đắt, rẻ hơn chút mà bị đòi lại thì còn đắt hơn

có vài acc night yh ai cần ko nhỉ

thằng này quả là scam thứ thiệt,tra trên google chả có một thông tin

Tự dưng ở đâu ra cái topic này
1/ Cậu mua acc của tôi , tôi đưa acc trước , cậu vào đổi thông tin , kiểm tra kỹ càng rồi mới send tiền cho tôi.Đã giao ước, cậu thay đổi xong thông tin, kiểm tra kỹ càng rồi mới send tiền cho tôi.
2/ Cậu mất acc đâu chắc là do tôi , tôi bán acc cho cậu mấy ngày nay , cậu mất acc là nói tôi scam à.Hay nhỉ ! Cậu có proof gì nói tôi lấy acc của cậu thì show ra đi rồi hãy lập topic như đúng rồi thế này nhé

Tự dưng ở đâu ra cái topic này
1/ Cậu mua acc của tôi , tôi đưa acc trước , cậu vào đổi thông tin , kiểm tra kỹ càng rồi mới send tiền cho tôi.Đã giao ước, cậu thay đổi xong thông tin mới send tiền cho tôi.
2/ Cậu mất acc đâu chắc là do tôi , tôi bán acc cho cậu mấy ngày nay , cậu mất acc là nói tôi scam à.Hay nhỉ ! Cậu có proof gì nói tôi lấy acc của cậu thì show ra đi rồi hãy lập topic như đúng rồi thế này nhé
mọi người vào phân xử giúp nào, lúc đầu cậu ấy bán 1 acc ggs day và 1 acc ggs night
http://mmo4me.com/threads/ban-re-acc-ggs-day-night.173017/#post-3384620
nhưng khi giao dịch với tớ lên viết là đã giao dịch acount ggs day xong ,khi tớ like thì cậu ấy sữa lại khi nào tớ không để ý, nói đã xong account ggs night còn day , cậu vào lý giả giúp tớ nha.
Không nhận scammer ah

Thực tế thì chỉ có 2 người biết cái mail đó, nếu bây h mất acc thì cậu là nghi can số 1.
Tuy không dám chắc chắn nhưng 80-90% là cậu.

mang tiếng học công nghệ thông tin mà chơi đểu thế,chỉ 300k mà cũng scam là thế nào cái đạo đức cậu bỏ ở đâu.Sao này liệu ra đời làm coi cái quả cậu nhận được thế nào.Đừng vì 300k mà tạo ra nhiều kẻ thù thế chứ.

Ơ hay , cậu đã kiếm tra kỹ càng , confirm sđt , confirm mail đầy đủ rồi mới send tiền cho tôi.Rồi tự dưng giờ vào đòi acc.Mua bán thì cách đây cả tuần rồi.Vừa phải thôi.Lập cái topic như đúng rồi ấy.

Ngu thì mất pass ráng chịu. đổi thông tin mà ko đổi full. o_O

Ơ hay , cậu đã kiếm tra kỹ càng , confirm sđt , confirm mail đầy đủ rồi mới send tiền cho tôi.Rồi tự dưng giờ vào đòi acc.Vừa phải thôi.Lập cái topic như đúng rồi ấy.
Nói thế thì ai cũng hiểu chỉ có account của cậu thì cậu mới có thể lấy lại từ yahoo thui , chứ sao add phone với comfirm mail rùi mà vẫn lấy được.
Và như tớ đã nói.Sao cậu bán account ggs day cho tớ rùi comment rùi lại sữa lại là đã bán account night là thế nào.

Ngu thì mất pass ráng chịu. đổi thông tin mà ko đổi full. o_O
cậu nói chuyện đoàng hoàng nha, tớ đổi full thông tin rùi, nhưng do cậu ta request yahoo mới lấy lại được acc
Tớ khuyên cậu đọc kỹ trước khi comment nha.uốn lưỡi 7 lần trước khi nói.Thì tốt hơn đó

cậu nói chuyện đoàng hoàng nha, tớ đổi full thông tin rùi, nhưng do cậu ta request yahoo mới lấy lại được acc
Tớ khuyên cậu đọc kỹ trước khi comment nha.uốn lưỡi 7 lần trước khi nói.Thì tốt hơn đó

:D

1/ Cậu show cái proof chắc chắn là tôi scam rồi hãy tiếp tục nói như đúng rồi nhé.
2/ Mua bán cả tuần nay giờ tự dưng vào um xùm lên.Ai biết trong 1 tuần đó cậu có mua bán hay cho ai không?

1/ Cậu show cái proof chắc chắn là tôi scam rồi hãy tiếp tục nói như đúng rồi nhé.
2/ Mua bán cả tuần nay giờ tự dưng vào um xùm lên.Ai biết trong 1 tuần đó cậu có mua bán hay cho ai không?
Giờ thì không cần nói nhiều cậu giải thích cho tớ một lý do đi Sao cậu bán account ggs day cho tớ rùi comment rùi lại sữa lại là đã bán account night là thế nào

Ta cũng không cần nói nhiều..
Giải thích cái thắc mắc bên dưới đi cậu ?! o_O
Tại sao bán acc day mà sửa thành acc night ?!

Bán hôm thứ 6 thì qua thứ 7 edit bài viết là sao ?!
Giờ thì không cần nói nhiều cậu giải thích cho tớ một lý do đi Sao cậu bán account ggs day cho tớ rùi comment rùi lại sữa lại là đã bán account night là thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom