Warning cẩn thận khi gửi và rút tiền sàn YOBIT.NET

anhdiec1289

Senior
Reactions
173
MR
0.000
mình có gửi 18k xvg từ bittrex qua yobit từ hôm 24 nhưng ví của yobit không cập nhật có rất nhiều người bị và rất nhiều coin khác nữa ai gửi vào cẩn thận tét trước khi gửi và rút chỉ mỗi BTC là gửi và nhận rất nhanh, support thằng này thì không phải nói nữa rồi :(

New Bitmap Image.jpg

cái đệch, vừa chuyển mấy k từ binance qua yobit hồi trưa cũng ko thấy, giờ lên thấy bác post -_-
ngu người rồi

bữa đã từng cảnh báo, có người dep từ 8 tháng trước vẫn chưa nhận đc và contact support = 0

em thì chơi với pm thôi
và may vẫn ổn

rút dep PM, BTC ETH 1 nốt nhạc nhé. còn các coin khascc cá thánh thấy giá sàn khác thấp hơn ham chuyển vào bán ăn lãi thì nó pending cho vài ngày xanh mặt ra chưa :D

Yobit.net hay Yobit.io là 1 Bonzi site (theo riêng cảm nhận của tớ và 1 số user khác).
Họ có hàng ngàn complaint trên Twitter của họ.
Theo cryptocompare:
"This exchange is reportedly under investigation from the Russian Authorities.
Trade with care, we could not find a lot of information about them."
(https://www.cryptocompare.com/exchanges/yobit/overview)

Cẩn thận với trang này nha ae. Sắp tết rồi:D

Thế nếu mua eth từ binance chuyển qua yobit bán thì sao các bác , có ai làm chưa. Thấy chênh nhau khá nhiều mà

Thế nếu mua eth từ binance chuyển qua yobit bán thì sao các bác , có ai làm chưa. Thấy chênh nhau khá nhiều mà
Chênh theo btc hay usd.
Nếu là usd thì yobit usd là PM chứ ko fai USDT đâu

Nó ko ngu gì chuyển liền để mấy thánh ăn chênh lệch đâu. khôn như mấy thánh quê tôi đầy :D
chênh cái gì bạn giá usdt lúc đó với usd chênh nhau bn
Ngu còn tỏ ra nguy hiểm

Nó ko ngu gì chuyển liền để mấy thánh ăn chênh lệch đâu. khôn như mấy thánh quê tôi đầy :D
thôi đi ông nội, dep vào with về PM để bán cho dễ hiểu ko?
còn pending vài ngày thì cũng còn mừng, nó ko confirm luôn thì mới chết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom