Warning Cẩn thận khi giữ nhiều tiền ở Binance

sàn bnb phốt nhiều lắm , không hiểu sao vẫn nhiều người tin , tui chỉ dùng ví meta hold cần bán mới chuyển lên sàn , hơi rườm rà nhưng an toàn

sàn bnb phốt nhiều lắm , không hiểu sao vẫn nhiều người tin , tui chỉ dùng ví meta hold cần bán mới chuyển lên sàn , hơi rườm rà nhưng an toàn
tại crypto thì chả có sàn nào đủ uy tín, dùng ví thì cũng bất tiện chuyển ra vào nhiều

mình được thả rồi mọi người, sau 3 tuần rụng cả mớ tóc :popo_beauty:

Cơ bản nó là sàn lớn nhất hiện nay rồi. Cái này khó nói lắm. Càng to càng nhiều phốt.

cái trustwallet của thằng binance luôn em toàn để tiền ở đó có sao k các bác

cái trustwallet của thằng binance luôn em toàn để tiền ở đó có sao k các bác
không bị lộ key thì không sao đâu bác
airdrop cho forum :v

Event ngay và luôn cho nó nóng bác :cool:
okie bác chắc xíu mình làm cái event nho nhỏ cho anh em
chúc mừng bác, mà sau đợt này bác còn dám nạp lên sàn nhiều nữa k
nói chạy vậy chứ quanh đi quẩn lại cũng phải trade trên binance thôi bác, phụ thuộc nó kiếm ăn thì phải chịu thôi. hix

Dùng thêm trezor ấy vì chứa thêm nhiều coin, keepkey mình chỉ để ETH với BTC thôi
A ơi. E hỏi thêm chút với
Có nên chuyển hết coin về cùng 1 mạng lưới ví dụ như BCS hay Tron k anh
Từ sàn về ví lạnh để hold thì nên dùng mạng của coin đó luôn hay là gộp chung 1 mạng lưới vậy anh. E cảm ơn anh nhiều

A ơi. E hỏi thêm chút với
Có nên chuyển hết coin về cùng 1 mạng lưới ví dụ như BCS hay Tron k anh
Từ sàn về ví lạnh để hold thì nên dùng mạng của coin đó luôn hay là gộp chung 1 mạng lưới vậy anh. E cảm ơn anh nhiều

Trezor dùng ERC-20 nhé https://trezor.io/coins

Dùng trezor thì nên dùng bản T chứ đừng dùng bản One, anh có cả One lẫn T nhưng T nó ok hơn :popo_smile:

Trezor dùng ERC-20 nhé https://trezor.io/coins

Dùng trezor thì nên dùng bản T chứ đừng dùng bản One, anh có cả One lẫn T nhưng T nó ok hơn :popo_smile:
Bản T đắt hơn cả 150$, chưa kể màn hình cảm ứng của nó có dễ hư hay không or lỡ bị nứt, bể thì chắc đem vứt :popo_beat_brick:

Bản T đắt hơn cả 150$, chưa kể màn hình cảm ứng của nó có dễ hư hay không or lỡ bị nứt, bể thì chắc đem vứt :popo_beat_brick:

Bản chất của hold thì là cả mấy tháng or cả năm mới log check tài sản 1 lần chứ có dùng thường xuyên hàng ngày đâu, hơn nữa có dùng loại nào thì cũng đều mua cả 2 cái, 1 cái dùng, 1 cái nguyên seal cất lỡ có j bất trắc thì có cái backup luôn không lo việc đến lúc cần dùng phải đặt hàng chờ nữa,

1 khi đã có tiền thì đừng lăn tăn dùng cái gì để đựng tiền, đừng quan tâm đắt rẻ, hợp dùng là được :popo_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom