Warning Cẩn thận khi giữ nhiều tiền ở Binance

bác tìm mấy trường hợp cũng bị như này mà đòi được r hỏi kinh nghiệm xem
không có giải pháp nào cả bác. support là bố, nó không giải quyết thì cắn răng chịu chứ không làm gì được hết. có người may mắn đợi 5 ngày đã được nó cho rút lại, có người đợi vài tháng chưa thấy gì

Chán nhỉ, như bank gửi vào còn báo xxx, trừng băng rôn kiện cáo. Cùng lắm bác chạy mẹ quảng cáo toàn thế giới xem sao

Nếu dùng để hold thì nên để ở đâu vậy pro. Cho e xin ít kinh nghiệm. E đamg dùng ví exodus.
Ở ví lạnh nhé, đừng hold ở sàn, sàn nào cũng có thể dở chứng

trezor va ledger nano nên dùng loại nào vậy anh. E đang tính mua 1 cái

thấy nhiều người vẫn đang dùng ledger nhưng anh ko dùng, phím bấm nó đau tay lắm :popo_big_smile:

lock kiểu của bác hình như là dùng nhiều tk binance trên 1 máy nên nó khóa vẫn cho rút, còn kiểu bác kia khác
Không phải bạn nhé, vì mình chỉ dùng duy nhất 1 tài khoản thôi bạn ạ. Đến giờ cũng chả hiểu lý do chính xác là gì, và Binance cũng không nói lý do là gì luôn.

không có giải pháp nào cả bác. support là bố, nó không giải quyết thì cắn răng chịu chứ không làm gì được hết. có người may mắn đợi 5 ngày đã được nó cho rút lại, có người đợi vài tháng chưa thấy gì
Không bán được p2p luôn hả bác?

Khi nó đã cố tình scam thì nó sẽ viện đủ lý do để giữ tiền của bạn
Quan trọng nó muốn nhả hay ko thôi

hình như khúc này quan trọng này "mình là dân arbitrage stablecoin, mở máy bơi vào kiếm chác"
trước có vụ bnbx cũng có người ăn chênh lệch dc mấy m, bị khóa luôn

Cập nhật tình hình với bác, nhờ topic này thấy dc thêm mấy đại gia ngầm 😳😳😳
Nó vẫn im re. Hix. Đợt này nhiều người bị lắm. Twitter của mấy ông Chino chửi loạn xạ cả lên cũng không đi tới đâu hết. Binance đang bất ổn
Không bán được p2p luôn hả bác?
Nó khóa rút thì nó dễ gì cho p2p bác ơi.
hình như khúc này quan trọng này "mình là dân arbitrage stablecoin, mở máy bơi vào kiếm chác"
trước có vụ bnbx cũng có người ăn chênh lệch dc mấy m, bị khóa luôn
Arbitrage đâu có bị cấm bạn nhỉ. Mình làm cả năm nó bắt bẻ thì nó khóa từ đời nào rồi.

3 tuần và mấy anh ấy vẫn đang review, review gì thì mấy anh không nói được :confused:

Binance gần đây có vẻ bất ổn quá nhỉ :popo_angry:
yup, dạo Reddit twitter thấy nhiều người bị khoá lắm bác. sub Reddit của binance nó xoá bớt mấy post lên than bị khoá + chuyển sang chế độ duyệt hạn chế post rồi
bọn sp binance vô dụng, chả làm đc tích sự gì trả lời như cái máy có hỗ trợ đc đâu
biết vậy mà có dám chửi nặng nó đâu bác, chửi xong nó lại đóng case xoá acc thì mệt :popo_cry:

Tài khoản cũ của mình cũng bị lock ko lý do. mà trong khi đó acc mình chỉ chơi future. K làm gì cả. Đúng cay :mad::mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom