Cần sự trợ giúp của mọi người về phần mềm Net Cut

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
Tình hình là mình có 1 đứa hàng xóm và cứ mỗi tối đi làm về nhìn thấy nó mình lại bực hết cả cửa mình, tối mình dùng mạng thì nó lại cứ xem phim mình muốn làm chút việc mà chẳng làm được gì cả
Vậy nên mình muốn sử dụng phần mềm Net Cut để cho nó một bài học, nhưng khổ nỗi là loay hoay đọc các bài viết trên mạng rồi thực hành chẳng thấy hiệu quả gì, máy mình sử dụng win XP còn máy đứa kia sử dụng Win 7 , mình muốn hỏi các bạn xem đã làm hay có cách nào cài đặt kiểu gì có thể cắt đựoc mạng của nó, mình không thể chịu nổi nữa rồi , các bro giúp mình với nhé

netcut chi dung cat mang trong he thong mang LAN chu ko the cat mang cua nguoi nay vs nguoi khac dc mien ban dung chung 1 dg day vs victim thi ban do tren netcut se co ten may va ip cua may do rui ban dua sang vung de netcut bam vao ip cua victim netcut la ok

Upvote 0
netcut chi dung cat mang trong he thong mang LAN chu ko the cat mang cua nguoi nay vs nguoi khac dc mien ban dung chung 1 dg day vs victim thi ban do tren netcut se co ten may va ip cua may do rui ban dua sang vung de netcut bam vao ip cua victim netcut la ok

mình thử rất nhiều lần rồi nhưng ko hiệu quả, mình đã thử với những máy dùng win xp cùng modem xóm trọ thì cắt đựoc, nhưng cắt máy dùng win 7 thì lại không được, mình không hiểu thế nào nên cần mọi người góp ý xem. máy mình xài win xp còn đứa kia dùng win 7 , nói thật chứ tối đi làm về em nhìn thấy nó em khó chịu lắm. các bác sống ở chỗ em mới hiểu, gặp em nó còn chẳng chào bao giờ mặc dù ít tuổi hơn

Upvote 0
đừng dùng mạng chung nưa là xong.mạng vpnt h co 120k/1 tháng.re như bèo.donw cũng tầm 350kb/s

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom