Ask Cần sự giúp đỡ của anh em webmaster

Alvis

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Mình hiện đang cần sự giúp đỡ của tất cả anh em webmaster
Việc là thế này, mình có chơi aff, hiện số tiền làm đc lên rất lớn, lớn đến nỗi bọn advertiser nó yêu cầu show list các site có banner nhưng thật ra là mình cheat thì làm sao show cho nó đc
Nay mình post bài này nhờ anh em, bất cứ ai là admin của 1 site nào bằng tiếng Anh hãy pm cho mình qua yahoo alvis_1691, site có traffic US càng tốt, việc mình cần là chỉ cần treo banner trong 5-7 ngày thôi.
Tất nhiên qua đc nạn này mình sẽ hậu tạ anh em, và ai có hứng thú mình xin truyền lại hết kinh nghiệm kiếm tiền với CPA cho mọi người
1 lần nữa cảm ơn tất cả những ai đã đọc bài này

Link: http://www.ddth.com/showthread.php/743289-can-su-giup-do-cua-anh-em-webmaster.html#ixzz1U1f68H51

Mình hiện đang cần sự giúp đỡ của tất cả anh em webmaster
Việc là thế này, mình có chơi aff, hiện số tiền làm đc lên rất lớn, lớn đến nỗi bọn advertiser nó yêu cầu show list các site có banner nhưng thật ra là mình cheat thì làm sao show cho nó đc
Nay mình post bài này nhờ anh em, bất cứ ai là admin của 1 site nào bằng tiếng Anh hãy pm cho mình qua yahoo alvis_1691, site có traffic US càng tốt, việc mình cần là chỉ cần treo banner trong 5-7 ngày thôi.
Tất nhiên qua đc nạn này mình sẽ hậu tạ anh em, và ai có hứng thú mình xin truyền lại hết kinh nghiệm kiếm tiền với CPA cho mọi người
1 lần nữa cảm ơn tất cả những ai đã đọc bài này

Link: http://www.ddth.com/showthread.php/743289-can-su-giup-do-cua-anh-em-webmaster.html#ixzz1U1f68H51

Trước khi cheat bạn không nghĩ tới việc này à? Thậm chí phải tự tao liên kết nữa chứ. Mình chơi short link còn làm cái này đó. :D

Haizzz không phải là không nghĩ tới nhưng làm sao mà treo banner liên tục cho đc, khi nào nó cần mình sẽ làm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week