Ask Cần sự chỉ bảo của các cô chú bác trên forum

netsbit

Newbie
Reactions
3
MR
0.069
Cháu là học sinh cấp 2, cháu xin không nói rõ là lớp mấy vì vấn đề riêng tư. Bố cháu là chủ doanh nghiệp nên tính cách khá là "kinh doanh". Cháu muốn mua 1 con game nhưng không có credit card nên nhờ bố mua hộ cho bằng thẻ của bố thì bố nói là bố chỉ nhận tiền hộ được thôi mà không chuyên tiền được và cháu nên tìm những cách kiếm tiền nào phù hợp với cháu. Cháu hiện tại khi được điểm tốt thì bố mẹ cho một số tiền nhỏ để động viên, mua dụng cụ học tập hoặc đầu tư nên không dùng để mua game được. Mong có các cô/chú/bác dạy cho nghề nào kiếm tiền được vì cháu không cũng không có cách nào gửi tiền được ạ. Các cô/chú/bác muốn liên lạc thì xin hãy dm để liên lạc trên discord hoặc telegram ạ.

giờ theo dòng thị trường thôi ! thị trường nào cũng có khách mình không thời gian tiền bạc để làm cái lớn cạnh tranh vs ng khác nên làm nhỏ lẻ đc tới đâu hay tới đó
Quan trọng là làm về chủ đề viết lách mà phát triển social khó kiếm tiền phết

Upvote 0
đúng rồi mình đang chinh chiến bên mang socsial đầu tư cũng nhiều tháng lợi nhuận cỡ 7% mà đau đầu nhức óc ! tiếc cái thời đi học ko tới nơi về tới chốn quá
Cái giá của việc chạy theo đồng tiền từ sớm là mình cứ bị cuốn vào tiền bạc, kiếm được nhiều thì không sao kiếm đc ít lại bỏ lỡ bao thời gian để học gì đó. Nhưng không có con đường nào là sải cả, chỉ có bản thân mình chưa thành công đến mức mình mong đợi nên nghĩ là mình sai thôi. Dù có đi con đường nào thì cũng là đúng hết, vì đó là điều mà mình đã lựa chọn vào lúc đó.

Upvote 0
Mở fanpage bóng đá, xào tin câu like xong đi treo banner quảng cáo thôi
Chuẩn, được thì host+domain làm cái cập nhật tin tức bóng đá, dần dần chuyển sang pr site bet
Ví dụ như đang pr site abcd bet thì post bài
hướng dẫn thắng abcd bet
C ách kiếm tiền từ abcd bet
Mẹo kiếm tiền từ abcd bet
Kinh nghiệm chơi bacarat, tài xỉu abcd bet
Rồi seo

Upvote 0
Quan trọng nhất vẫn là social, chạy quảng cáo fanpage tầm 50-100k lấy tương tác được rồi
Join group addfriend những con bạc, mời like page
Get số điện thoại của những con bạc trên group hoặc các trang bet
Spam hàng loạt sms hoặc inbox theo tệp
Nếu làm agent của các trang bet thì chào mời về site

Upvote 0
Cháu có thể nhờ thẻ của bố cháu hoặc nhờ bố cháu đứng tên thẻ nêu mà sau này cháu kiếm đước kha khá. Bây giờ cháu đang tìm việc ban đầu có thể phải đầu tư nhiều nhưng mà sau này mở rộng lên dần là được nên mong mọi người chỉ nghề thôi là được cháu sẽ cố gắng tìm người chỉ bảobảo
à quên mất nếu chưa đủ tuổi thì vẫn có thể làm thẻ phụ nha

Upvote 0
Mở fanpage bóng đá, xào tin câu like xong đi treo banner quảng cáo thôi
Xem qua profile facebook thì chắc cu cậu này cx giàu phết đấy :V nếu mà làm thì vấn để tài nguyên để phát triển chắc khỏi lo rồi, nhưng để làm content thì coi bộ chưa ổn

Upvote 0
Cái giá của việc chạy theo đồng tiền từ sớm là mình cứ bị cuốn vào tiền bạc, kiếm được nhiều thì không sao kiếm đc ít lại bỏ lỡ bao thời gian để học gì đó. Nhưng không có con đường nào là sải cả, chỉ có BÁN THÂN mình chưa thành công đến mức mình mong đợi nên nghĩ là mình sai thôi. Dù có đi con đường nào thì cũng là đúng hết, vì đó là điều mà mình đã lựa chọn vào lúc đó.

hoa mắt, đọc nhầm :popo_ah:

Upvote 0
Chuẩn, được thì host+domain làm cái cập nhật tin tức bóng đá, dần dần chuyển sang pr site bet
Ví dụ như đang pr site abcd bet thì post bài
hướng dẫn thắng abcd bet
C ách kiếm tiền từ abcd bet
Mẹo kiếm tiền từ abcd bet
Kinh nghiệm chơi bacarat, tài xỉu abcd bet
Rồi seo
Nhiều tiền tí thì mở web chẵn lẻ momo auto hốt tiền :V

Upvote 0
Này là bộ môn sát phạt đỏ đen có nguy cơ âm vốn nên không chỉ cháu nó được
Em đã bảo "nhiều tiền" thì làm cx ổn cơ mà :V thật dính vào trò đỏ đen không mấy ai còn đủ tỉnh táo đâu,càng thắng càng ham mà càng thua thì lại càng hăng :popo_confident:

Upvote 0
Ngoài làm khảo sát ra cháu có thể tham khảo thêm các loại sau nha: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-thu-dong-voi-mmo4me-com.429723/unread

Chú đồng ý với cách dạy con của bố cháu và ủng hộ việc cháu kiếm tiền từ sớm, như vậy cháu sẽ biết quý đồng tiền từ rất sớm, ko ăn chơi sa đọa. Game cũng là 1 cách để học, Game không có tội. Nó phụ thuộc vào người sử dụng Game như thế nào. Hiện tại công việc của chú sử dụng rất nhiều kiến thức từ Game.

Upvote 0
Upvote 0
Cháu là học sinh cấp 2, cháu xin không nói rõ là lớp mấy vì vấn đề riêng tư. Bố cháu là chủ doanh nghiệp nên tính cách khá là "kinh doanh". Cháu muốn mua 1 con game nhưng không có credit card nên nhờ bố mua hộ cho bằng thẻ của bố thì bố nói là bố chỉ nhận tiền hộ được thôi mà không chuyên tiền được và cháu nên tìm những cách kiếm tiền nào phù hợp với cháu. Cháu hiện tại khi được điểm tốt thì bố mẹ cho một số tiền nhỏ để động viên, mua dụng cụ học tập hoặc đầu tư nên không dùng để mua game được. Mong có các cô/chú/bác dạy cho nghề nào kiếm tiền được vì cháu không cũng không có cách nào gửi tiền được ạ. Các cô/chú/bác muốn liên lạc thì xin hãy dm để liên lạc trên discord hoặc telegram ạ.
theo ông thì cháu nên tập trung vao học kiếm tiền sớm dễ bị cuốn vào việc kiếm tiền, ngày trc ông cũng kiếm tiền sớm nên học hành ko đến nơi đến chốn đó cháu, đừng vì vài đồng $ trc mắt mà đánh mất tương lai

Upvote 0
:V Ông cậu em học viễn thông xong giờ cx đang chật vật phết được cái ông đấy lúc nào cx chill
cũng học viễn thông ptit đây cuối năm 3 quyết định bỏ học fulltime mmo, cái ngành viễn thông này khó vl mỗi cái biết một ít cảm giác lạc lối éo biết đi theo hướng nào:popo_bye:

Upvote 0
cũng học viễn thông ptit đây cuối năm 3 quyết định bỏ học fulltime mmo, cái ngành viễn thông này khó vl mỗi cái biết một ít cảm giác lạc lối éo biết đi theo hướng nào:popo_bye:
:V Em có tìm hiểu qua thì đúng khó thật ấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week