Request Cần Software check acc

Site mình cần check: https://accounts.spotify.com/

Yêu cầu bypass được Captcha của nó, check đa luồng sao cho check được 30000 accs trong 1 phút. Chạy được Proxy hoặc Proxyless thì càng tốt. Lưu thông tin acc trong từng file text (Mình sẽ cung cấp thông tin cần lưu)
Bạn nào làm được cứ báo mình thỏa thuận giá. Bạn cứ code sao cho check được được đã rồi báo mình, sẽ pay giá cao, yêu cầu update tool thường xuyên ^^

Giá khởi điểm: $150, mình sẽ mua 4 bản copy (Giá cả có thể thỏa thuận nếu bạn thấy site khó làm, cứ nói giá cho mình)
Nếu xài dịch vụ 2captcha hoặc anti-captcha thì inbox em, em code được

Screenshot (102).png

Thông mình chạy đến 500 threads cơ, tốc độ check khoảng tầm 30k/phút (Đó là tool cũ) mà nó die rồi.
giờ bọn nó thông minh hơn rồi ko qua mặt được nó đâu nên em khuyên bác làm cái gì cũng từ từ thôi chứ bác nóng vội quá không tốt đâu. Bây giờ có luật DDOS rồi nên bác cẩn thận lỡ dính vào DDOS là bác xác định đấy. Em chỉ khuyên bác như vậy thôi còn tùy bác còn bác muốn tham khảo thì ib em nhá em đi ngủ đây. Bye bác, chúc bác thành công

giờ bọn nó thông minh hơn rồi ko qua mặt được nó đâu nên em khuyên bác làm cái gì cũng từ từ thôi chứ bác nóng vội quá không tốt đâu. Bây giờ có luật DDOS rồi nên bác cẩn thận lỡ dính vào DDOS là bác xác định đấy. Em chỉ khuyên bác như vậy thôi còn tùy bác còn bác muốn tham khảo thì ib em nhá em đi ngủ đây. Bye bác, chúc bác thành công
Mình thấy không đúng, vì 1 phút spotify có khoảng 1-2 triệu login là bình thường, nên việc đạt 30k login / 1 phút khác IP là có thể cả, job hay đó, mình cũng muốn làm thử mà đang bận mất rồi, trước đó từng build mấy bot như vậy sướng

Hiện tại vẫn chưa có bác nào nhận, mình tìm hiểu thì thấy Spotify thay đổi API khá thường xuyện có khi 1 lần/ngày. Nếu bạn tìm được Private API và code được tool thì báo mình nhé

30k CPM thì sau update của nó hơi khó bác ạ :(
giờ nó add thêm recaptcha vào + nếu bypass dc recaptcha của nó thì phải có 1 pool IP cực unique mới dc, tại mình test hình như mỗi ip retry dc 5-6 acc gì thôi.

mấy checker trên thì trường hầu như là chạy 8-9K CPM dc 15p là CPM nó tụt ngay tại ko đủ IP.

à mà cho mình hỏi proxyless lẽ ra là phải thông qua API của riêng mình chứ nhỉ.
Chứ POST thẳng vào link login của spotify chắc 5p cái IP đỏ chét.
Thấy nhiều config trên mạng ghi là porxyless nhưng khi tải về thì là POST thẳng link login của nó. trên ko tin tưởng lắm.

Nếu xài dịch vụ 2captcha hoặc anti-captcha thì inbox em, em code được

mà bác cho mình hỏi tý, thôi là code bypass recaptcha kiểu gì nhỉ,
dùng code đọc number hả bác, tại cũng tò mò phần này mà google thấy mỗi kiểu đó
sr mình hơi nhiều chuyện tý:popo_big_smile:

Last edited:
30k CPM thì sau update của nó hơi khó bác ạ :(
giờ nó add thêm recaptcha vào + nếu bypass dc recaptcha của nó thì phải có 1 pool IP cực unique mới dc, tại mình test hình như mỗi ip retry dc 5-6 acc gì thôi.

mấy checker trên thì trường hầu như là chạy 8-9K CPM dc 15p là CPM nó tụt ngay tại ko đủ IP.

à mà cho mình hỏi proxyless lẽ ra là phải thông qua API của riêng mình chứ nhỉ.
Chứ POST thẳng vào link login của spotify chắc 5p cái IP đỏ chét.
Thấy nhiều config trên mạng ghi là porxyless nhưng khi tải về thì là POST thẳng link login của nó. trên ko tin tưởng lắm.

mà bác cho mình hỏi tý, thôi là code bypass recaptcha kiểu gì nhỉ,
dùng code đọc number hả bác, tại cũng tò mò phần này mà google thấy mỗi kiểu đó
sr mình hơi nhiều chuyện tý:popo_big_smile:

Mình không thạo về coding lắm nên cũng không biết cách by-pass. Nhưng checker mình đang dùng thì vẫn by-pass được và chạy bt. CPM 20-30k chỉ sợ sau này nó update thêm thì khó fix được nên đang tìm bạn nào code tool dùng private API. Mình có proxy unique để chạy 20-30k CPM nhé

Và theo tìm hiểu thì có 1 API chạy được proxyless, check 100k acc/phút. Nếu bạn nào tìm được sẽ pay cao :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom