Cần ref đăng ký Vagex.com gấp gấp

mnhhanh

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Hiện giờ trang web vagex.com đã mở cửa cho đăng ký lại mà Chỉ Cho Đăng Ký ngày 30/08 và 31/08,em đang cần đăng ký 1 tài khoản,nên các anh các chị các cô các bác ai có tài khoản vagex làm ơn cho em xin cái link ref và email với ạ.em cảm ơn. Link ref + email của tài khoản cho ref ạ :(
à tiện thể cho em hỏi luôn.1 tài khoản ở vagex.com chạy được trên nhiều ip không ạ?(chạy trên nhiều ip khác nhau,vps khác nhau,computer khác nhau ạ)

Attachments

74.9 KB · Views: 41
tưởng vagex chết rồi chứ

bố ơi link ref con google cũng ra mà ,nó yêu cầu email của người ref nữa :(

tưởng vagex chết rồi chứ
em cũng ko biết,a có kinh nghiệm về site này ko ạ? e lên google nhiều site nước ngoài thấy ngta bàn bạc nhiều,mà ko thấy ai nói gì về vấn đề sống hay chết hay scam???

thông tin như nào
trang này là scam hay legit? e xin thông tin của mấy anh vietnamese thì người thì nói scam người thì nói legit,các site nước ngoài thì em ko đọc thấy tin nào là scam cả :(

trang này là scam hay legit? e xin thông tin của mấy anh vietnamese thì người thì nói scam người thì nói legit,các site nước ngoài thì em ko đọc thấy tin nào là scam cả :(
thì vô test vài bữa đi,ảnh hưởng gi đâu,mình vẫn thấy có người nhận được thanh toán

và có 1 bài viết mới nhất của admin ở phone hỏi ứng dụng sài tốt ko

hầu như mình chả chạy được cái nào cả nên chả treo :d

Nó legit mà cắm bình thường lâu đủ min pay lắm. Mềnh có 2 proof rồi cơ mà bỏ cũng lâu lâu rồi

cố gắng đi nó sẽ chốt sổ khi bạn rút tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back