Cần pro gỡ limit pp

làm đc thì cho cái gì liên lạc + nói giá giúp coi sao nếu chắc chắn

vãi vậy cơ à, khó quá thì tự làm đại rồi chờ 45 hoặc 180 days chứ chát thế thì khác gì ăn cướp :D
400K + 10% thì cũng hợp lý mà, cũng phải kinh nghiệm mới làm qua đc chứ đâu phải làm đại đâu.

Bước 1 là cung cấp bằng chứng đã giao hàng cho bên mua.
Bước 2 là cung cấp hóa đơn liên quand dến hàng hóa mà bạn bán.

cứ làm theo mình chỉ là đc mà :)

4 chai + ( nếu tổng tiền đang có tầm 4k$ thì là bao nhiêu cà :eek:

có tầm 4k$ thì tìm chỗ rẻ, hoặc tự gỡ, hoặc chờ nửa năm rút :D

More info, acc của thớt bị dính invoices bán hàng trên Ebay:
1/
giá gỡ invoices bán hàng Ebay các bạn đừng ra đem so sánh với limit PP nguồn từ Offer, Network, làm offer, network thì giá gỡ sẽ rẻ hơn và ko tính 10%

2/
1 bạn làm network đi dạy người khác cách gỡ invoices bán hàng ebay = cách gỡ của nguồn network là 1 sai lầm lớn, nó chẳng liên quan gì nhau, vì gỡ nguồn network rất dễ, còn invocies ebay ko phải nói vài câu là dc

3/
sẽ ko có giá 400k cho chuyện gỡ limit invoices bán hàng mua nguồn hàng = C.C "chùa" trên Ebay đâu

nếu có ai gỡ dc, mình sẽ đưa acc cho làm, mình trả công 2 triệu là ít

4/
thuận mua vừa bán, mình báo giá rõ ràng, ok thì làm, ko vừa ý thì ko làm đâu có ai ép bạn đâu

có bạn dùng lời hơi nặng, bảo là khác gì cướp

mình làm cả ngày, cả đêm, ko kịp làm, có quá nhiều khách xếp hàng chờ tới lượt, mình làm giá hợp lý với thu nhập của mình,

vd 1 ngày mình kiếm dc 3 triệu, thì ai trả dc 3 triệu thì mình làm

chứ mình ko bao giờ đi so sánh giá của mình với người khác, của ai người ấy làm, mỗi người có cái duyên nghề nghiệp của mình, mình đã già và mục tiêu phải mua dc nhà riêng, lo cho vk con, gđ có cs tốt

chứ đem giá mình đi so sánh với mấy bạn sinh viên mà mới vào nghề gỡ pp thì 100k, 200k cũng quý, cũng làm luôn, mua dc mấy thùng mì tôm sống qua ngày là thỏa mãn tâm nguyện, vì các bạn ấy chưa có mục tiêu lớn, mình cũng rất hy vọng có các bạn gỡ dc PP các loại limit, mình sẽ bỏ nghề và đưa acc cho các bạn ấy làm,

lúc đó có thời gian mình để dành cày $ khác ngon hơn, mình tự nghiên cứu ra nhiều tut kiếm $ nhưng delay mất vài tuần nên chưa tập chung, còn gỡ PP thì tiền tươi luôn VNĐ bay thẳng vào túi nên vẫn còn ngồi đây gỡ PP cho ae.

Tái bút là: giá mình làm đắt nhất VN luôn, nên các bạn ko cần sock làm gì, bán hàng cho dân US kiếm $ Mĩ, thì trả công nên tính theo lương người Mĩ chút đi, cứ tính công = lương VNĐ thì bao giờ giàu nổi, sao mà theo đuổi nghề MMO dc cả đời :D

giá gỡ 200k, 1 step gồm 3 files (3 bằng chứng giấy tờ / 1 step giúp tăng thêm sự tin tưởng cho nhân viên PP và tăng thêm % thành công gỡ dc limit) cho 2 steps sau:
• Photo ID
• Proof of Address

giá cao hơn vài trăm cho step:
• Credit Card Statement

giá gỡ vài triệu cho các step sau dành cho các acc PP bán hàng: (cụ thể sau khi check acc, độ phức tạp của mỗi acc khác nhau, cần phải xem lịch sử gd, lịch sử bị dispute, số lượng $ / mỗi gd bán hàng, tổng số $ trong acc...)

• Provide Invoices (step này quan trọng nhất, và cũng là khó gỡ nhất, gỡ dc step này thì acc PP sẽ rất trust, làm ăn thoải mái hơn rất nhiều, và ko bị PP soi mói nữa, trừ khi dính vào Rule của PP, và ko biết cách sử dụng PP khiến bị limit nặng thêm 1 lần nữa, nhưng phát limit lần sau thì rất hiếm khi xảy ra)

còn mấy steps dưới này thì gỡ khuyến mại đi kèm theo gói Provide Invoices
• Supplier Contact Info

• Provide proof of delivery (1~5 ID)

• Provide more information about payments

• Provide Proof of Shipping

• Provide information about your products

.

Last edited:
và mình sell hàng thật chứ ko có sell hàng cc chùa người mua cũng là người có nhu cầu nhưng ko hiểu sao bị dính cái limit đó thôi

mình ko sell hàng ebay bạn ơi

aj.aj_aj (5/18/2015 7:31:34 PM): lỗi này b
aj.aj_aj (5/18/2015 7:31:48 PM): thử chơi mò thứ linh tinh
aj.aj_aj (5/18/2015 7:31:53 PM): sell hàng
aj.aj_aj (5/18/2015 7:31:58 PM): mà chưa kịp add track
aj.aj_aj (5/18/2015 7:32:02 PM): nó cho limit pp
aj.aj_aj (5/18/2015 7:32:06 PM): xong nó đòi cái của nợ này

bán hàng trên Ebay còn dễ gỡ hơn bạn bán trên website khác, nói chung cũng là bán hàng cứng, phải shipping, cần track, cũng ngang nhau cả

.

uh đúng rồi, nhưng gỡ dc hay không thì không biết nhưng bác ấy cũng đút tui 400k rồi. Không làm dc thì bác ấy cũng lấy 10% cảu 4 triệu mà.
Tất nhiên thuận mua thì vùa bán thôi, Dịch vụ của bác hợp với mấy bác sell hàng như bác tren nói dùng cc ship, tiền của mấy người đó nhiều ko nói.
Còn tiền sạch thôi tốt nhất là đợi 180 day cho lành

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom