Help cần pro chỉ giáo paypal

aochuakia

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
em có tài khoản pp sai tên đã lâu,giờ dùng lại thêm visa ảo,thì có nhận được tiền từ nét vào bán bình thường được không
và có bị giam tiền 21 days k ạ
thanks m.n

đã lâu chắc qua 3 cái step của paypal rồi nhĩ! nên nhận bình thường thui không bị 21 days đâu! có bị thì fix cũng dễ!
Mà để tiện đường lâu dài nên ra acb or vcb làm cái thẻ reg chính chủ! sau không bán thì rút về bank tiện hơn!

đã lâu chắc qua 3 cái step của paypal rồi nhĩ! nên nhận bình thường thui không bị 21 days đâu! có bị thì fix cũng dễ!
Mà để tiện đường lâu dài nên ra acb or vcb làm cái thẻ reg chính chủ! sau không bán thì rút về bank tiện hơn!
acc lập lâu vứt đó cậu à chưa giao dich không biết giờ nhận có bị giam không

Acc lập lâu hay mới ko quan trọng bạn ơi , quan trọng là giao dịch thôi , chưa giao dịch thì tùy số tiền lớn hay nhỏ mới bị giam , dưới 100 thường ko bị giam đâu

10$ còn bị giam 21 ngày đây :D

kekeek ! thì thế mà , giao dịch lần đầu giam hết , mình đây qua 1 tháng mà nó vẫn giam này , ko thấy ngày về
acc của bạn mình :) chứ acc mình giao dịch vài trăm đô ok hết. Mà acc nó gần năm rồi, toàn nhận dưới 10$ bữa rồi nhận 10$ hold ngay 21 ngày @@

em có tài khoản pp sai tên đã lâu,giờ dùng lại thêm visa ảo,thì có nhận được tiền từ nét vào bán bình thường được không
thanks m.n
Paypal nó không quan trọng cũ hay mới
Nguồn và cái cách mà Net nó gửi tiền quyết định nhiều vấn đề. Paypal mười năm trước giờ lôi ra nó limit verify ID và address là bình thường.

An toàn nhất là creat cái chính chủ nhận để còn đường về bank, hoàn toàn chủ động
An toàn nhì thuê cái Paypal mà nhận dùm, tiền thì về bank, khỏi nghĩ tới hold or limit
Ba...
Tư ....
:p

ai giúp em cái này với cần người gỡ giới hạn

Attachments

39.8 KB · Views: 19
thanks m.n
Nhận net thi bình thường nhé... sell pp cung đc .. chỉ rut bank thì chịu thôi.
Với lại lâu lâu dở dở nó cho limit đòi veri thì cũng khổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back