Ask Cần pro chỉ giáo cách chơi poker

pokemon85

Junior
Reactions
89
MR
0.005
Insuree Balance
0
mình ko hiểu cách chơi poker lắm ai pro chỉ giáo dùm cách chơi, cách site uy tín để chơi :D

site uy tín thì có: Pokerstar, fulltilt, he thong cua microgaming,hê thống của ipoker, party poker, 888.
Lương chơi đông thi Poker star, full tilt,888, voi ipoker( nhưng thang ipoker thi bác chơi đêm mơi đông
Đối thủ mềm thì : 888, party, fulltilt , pokerstars.FR( thăng này cua Ps nhưng mạng riêng cua may thằng Pháp, mềm hơn Ps nhiều)
Phần mềm đẹp dễ nhìn thì : fulltilt+ Ps. Mình thích nhất fulltilt vì ngoài giao dien dơn gian thi rut tien ra MB gần như tức thì deo nhu thang 888 toan fai doi 1-2 ngày.
thang Partypoker thì cũng đươc mỗi tội giờ có cai trò rut tiên lay fee 3-4% gì đó bệnh hoạn nen éo ai chơi nữa.
888 thì soft xau quá+ clearbonus + rakeback biu` biu` :D.
Ipoker thi co may trang bonus luc dau vao 200% nhưng clear cũng khó với lâu chả khác gi 888 :v

Bạn cứ chơi 1 thời gian đi đã. Xem bạn thích thể loaij cash hay Sng hay tournament đã rồi focus vào thề loại mình thích thu nhất đã. Có kinh nghiệm rồi thi tìm hiểu các thể loại khác sau. Ngoai ra không chơi holdem ma f chơi PLO cũng ngon phết :D.
Còn nếu là người mới hoàn toàn thi mình khuyên nên chới Sng đầu tiên (Sng) trước
muốn tìm hiểu chiến thuật thì có thể vô đây https://www.pokervip.com/en/school

Bạn cứ chơi 1 thời gian đi đã. Xem bạn thích thể loaij cash hay Sng hay tournament đã rồi focus vào thề loại mình thích thu nhất đã. Có kinh nghiệm rồi thi tìm hiểu các thể loại khác sau. Ngoai ra không chơi holdem ma f chơi PLO cũng ngon phết :D.
Còn nếu là người mới hoàn toàn thi mình khuyên nên chới Sng đầu tiên (Sng) trước
muốn tìm hiểu chiến thuật thì có thể vô đây https://www.pokervip.com/en/school
Cảm ơn bác, trả lời rất nhiệt tình :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,346
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week