Suggest CẦN PHẢI CHỨNG MINH TÀI CHÍNH KHI LẬP TOPIC MUA HÀNG

Status
Not open for further replies.

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
0.891
Insuree Balance
79384|500
Service Details
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-rut-tien-ppus-vn-limit-rate-tu-19-5-go-limited-us-vn-claim-it.398891/|0||0|5
FORUM MỚI CÓ LUẬT NÀY SAO ?
Mod nào ghé qua trả lời dùm với !o_O

Em mới nghe luật này lần đầu :)

Upvote 0
xxem ở chỗ nào vậy mn

Upvote 0
@duyetvu bạn vui lòng cung cấp dẫn chứng lời bạn nói để tránh member khác hiểu lầm nhé. Theo như mình được biết thì hiện tại forum chưa có rule hay đề xuất vấn đề tương tự thế này.

Upvote 0
@duyetvu bạn vui lòng cung cấp dẫn chứng lời bạn nói để tránh member khác hiểu lầm nhé. Theo như mình được biết thì hiện tại forum chưa có rule hay đề xuất vấn đề tương tự thế này.

Upvote 0
Upvote 0
Coi ở đâu thế bé yêu ?
đó đó, lâu lắm mới đăng đươc topic thì được mod chăm sóc ngay

Upvote 0
Về rule thì mình thấy title topic của bạn đã sai so với quy định về cấu trúc: https://mmo4me.com/threads/cach-ghi-title-cho-prefix-exchange.249292/

Tuy nhiên đây là vấn đề khác so với vấn đề bạn thắc mắc. Mình xin khẳng định lại là forum chưa hề có rule yêu cầu chứng minh tài chính khi mua bán bất cứ món hàng nào cả. Vì topic của bạn do MOD @danhmay24h sửa và đóng, hơn nữa box đó cũng không thuộc quyền quản lý của mình nên bạn vui lòng đợi @danhmay24h sẽ trả lời cho bạn nhé.

Upvote 0
Về rule thì mình thấy title topic của bạn đã sai so với quy định về cấu trúc: https://mmo4me.com/threads/cach-ghi-title-cho-prefix-exchange.249292/

Tuy nhiên đây là vấn đề khác so với vấn đề bạn thắc mắc. Mình xin khẳng định lại là forum chưa hề có rule yêu cầu chứng minh tài chính khi mua bán bất cứ món hàng nào cả. Vì topic của bạn do MOD @danhmay24h sửa và đóng, hơn nữa box đó cũng không thuộc quyền quản lý của mình nên bạn vui lòng đợi @danhmay24h sẽ trả lời cho bạn nhé.
Hình như b lại sai
Trường hợp mua/bán một loại tiền - Sử dụng Prefix Buy/Sell
  • Số lượng Tên loại tiền nguồn nếu có - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • VD: 10 PM - Rate 21 - VCB, EAB, ACB
    • VD: 10 PP nguồn Site - Rate 21 - VCB, EAB, ACB
      Có khi nào thêm chữ GẤP vào thành SAI không nhỉ

Upvote 0
100k$ nhé :)) 2 tỷ thật là bác đủ lực buy quả này thì cũng tởm
2 tỷ to lắm sao b . Dù có như nào thì t cũng không phải CHỨNG MINH là tôi có đủ tiền mua được hay không vì tôi chưa thấy luật nào trong 4rum ghi điều đó

Upvote 0
Có khi nào áp đụng luật này :
  1. BQT có quyền yêu cầu cung cấp thông tin cá nhân hoặc xóa Topic khi cần thiết hoặc nghi ngờ giao dịch đó không uy tín

CÓ KHI NÀO THÔNG TIN CÁ NHÂN = CHỨNG MINH TÀI CHÍNH
    Còn tôi là member đã VER . BQT đã có đầy đủ thông tin cá nhân của tôi

Upvote 0
Hình như b lại sai
Trường hợp mua/bán một loại tiền - Sử dụng Prefix Buy/Sell
  • Số lượng Tên loại tiền nguồn nếu có - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • VD: 10 PM - Rate 21 - VCB, EAB, ACB
    • VD: 10 PP nguồn Site - Rate 21 - VCB, EAB, ACB
      Có khi nào thêm chữ GẤP vào thành SAI không nhỉ
Mình ví dụ, đang nói về chứ GÂP mà cậu đề cập nhé?. Member khác thấy vậy cũng giật title CẦN GẤP, rồi người khác lại CẦN SIÊU GẤP hay thậm chí (vui thôi nhé) là *** GẦN GẤP... rồi cuối cùng ra nó thành cái gì?
Cả box người ta làm như vậy được, một mình cậu 1 kiểu không thấy nó khác người sao? Hay cậu muốn thể hiện một điều gì đó? Rule như thế nào thì hãy tôn trọng và làm theo như vậy đi bạn, như vậy thì đâu ai nói gì bạn được nữa phải không?

Upvote 0
Mình ví dụ, đang nói về chứ GÂP mà cậu đề cập nhé?. Member khác thấy vậy cũng giật title CẦN GẤP, rồi người khác lại CẦN SIÊU GẤP hay thậm chí (vui thôi nhé) là *** GẦN GẤP... rồi cuối cùng ra nó thành cái gì?
Cả box người ta làm như vậy được, một mình cậu 1 kiểu không thấy nó khác người sao? Hay cậu muốn thể hiện một điều gì đó? Rule như thế nào thì hãy tôn trọng và làm theo như vậy đi bạn, như vậy thì đâu ai nói gì bạn được nữa phải không?
ok, thêm chữ GẤP vào là sai .OK

Upvote 0
@@ oh công nhận

Upvote 0
Upvote 0
Giả dụ và giả dụ thôi nhé chứ ko phải nói sự thực
Cần gấp 100k$ xong >>> tk bị hack >>> ai là chịu trách nhiệm ?
Ít còn chịu chứ với 2 tỷ thì .....
Trong trường hợp giả dụ này thì ver ìno xong chứ bít cả nhà rồi cũng làm gì đc nhau.
Nên theo tớ vớ số lượng lớn thì cứ chốt bh đủ thì để, ko thì đóng cho lành

Upvote 0
Thế thì về quê bán ruộng đi khi nào có tiền thì hãy đề tiêu đề mua gấp nhé. Gấp mà chờ bạn bán ruộng đi thì gấp thế quái nào được. Còn trường hợp này mình hoàn toàn ủng hộ mod. Bạn chả có j đáng để tin cả, nếu thực sự có thiện chí mua thì có thể show thêm tiền trong bank hoặc j đó. Chứ im im rao mua vậy mod sẽ nghĩ bạn chuẩn bị lừa gà, và mình cũng nghĩ vậy.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,309
170,442
Latest member
NamLeeH

Most viewed of week