Request Cần những gì trước khi bước vào con đường trade coin?

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Như tiêu đề cần lắm những pro vào cho ý kiến, chia sẽ kinh nghiệm, tạo bang phái nhận đồ đề ạ.:eek:

Những người trade coin thường họ có điều kiện sẵn bạn à, còn nếu mà ít tiền muốn tay không bắt giặt thì chịu khó trade vài năm đi rồi có vốn to rồi chơi :))

Upvote 0
trước tiên phải đi khám xem có tiền sử bệnh tim mạch không. nếu không thì bước tiếp theo chuẩn bị tiền và tinh thần thép. sau đó cần học hỏi kiến thức, kinh nghiệm của người đi trước, chịu khó la liếm ở những group liên quan. sau đó hưởng thành quả. rất đơn giản.

Upvote 0
trước tiên phải đi khám xem có tiền sử bệnh tim mạch không. nếu không thì bước tiếp theo chuẩn bị tiền và tinh thần thép. sau đó cần học hỏi kiến thức, kinh nghiệm của người đi trước, chịu khó la liếm ở những group liên quan. sau đó hưởng thành quả. rất đơn giản.
sao lại phải chuẩn bị tinh thần thép hả bác :#

Upvote 0
Những người trade coin thường họ có điều kiện sẵn bạn à, còn nếu mà ít tiền muốn tay không bắt giặt thì chịu khó trade vài năm đi rồi có vốn to rồi chơi :))
muốn vốn to thì cũng phải trade từ vốn nhỏ, ngoài tiền thì còn cần kiến thức như nào ý, còn theo em thì mấy ng trade họ ko có đk sẵn đâu, đk họ tạo ra từ trade thì có

Upvote 0
thanh niên nghiêm túc ko rượu chè,thuốc lá, gái gú nên tim bình thường:D, thần kinh ổn định;), kiến thức thì ko biết bắt đầu từ đâu, như topic là đang xin kinh nghiệm ng đi trước, và đang la liếm ở 4rum này, thành quả chưa dám nghĩ tới :(mong cao nhân đi ngang qua có thương thì hốt về làm đệ tử:p

Upvote 0
Nói chung tốt nhất bạn nên có vốn to rồi hãy nghĩ đến trade .
Không thi hãy bỏ thời gian lên các diễn đàn nước ngoài tìm hiểu kĩ đã .
Vốn nhỏ dễ vẹo lắm :D .

Upvote 0
Kinh nghiệm lẫn tinh thần, cảm giác, tự tin. Nói thì dễ nhưng thực hành rất khó bác à. Cái này không cheat, ko hack hay scam, hay fake này nọ. Đơn giản là dựa vào tình hình thị trường với nếu bác có đào coin bác sẽ "cảm nhận" giá lên hoặc xuống-> cái này đặc biệt cũng quan trọng vì dựa vào "worker" ( trong trade coin) farmer (trong game).
E ủng hộ hai tay bác tham gia trade coin, còn mấy cái Forex hay Binary, Poker này nọ đừng tham gia làm gì.
Tip: main coin nắm rate sau đó nếu dựa vào cái bác đang đào mà cảm nhận, học thuộc rate mỗi ngày như ăn cháo.
Bác nào trùm trade in game chơi máy cái coin ảo này hơi bị ngon, e auto bot bị banned acc nhiều quá nên chán lên 4forum share

Upvote 0
Chỉ cần tiền là đủ, vì:

1.Nộp học phí

2.Có tiền mới trade đc. :D

Upvote 0
he he, bác trên đại gia rồi :D, mấy bác cứ nghĩ có tiền là đi học cách trade, mấy a thầy Forex sau khi không ttể đấu trên thương trường chắc cũng nhảy vào dạy trade coin.
E nói thẳng luôn, học trade coin này tốt nhất bác nên trade trên RS grand exchange vì ở đó có trên 1000 items, main coins là gold, vốn cho bác 1 mil gold, nếu trong ngày lãi 500k-1mil là bác hạ sơn. Tình hình là Trade Coin đang thu hút một lượng lớn cao thủ bên RS qua
P/s: Trade coin xuat hien 2016, RS co tu 1997

Upvote 0
Theo mình thì chẳng cần phải chuẩn bị gì nhiều đâu. K có kiến thức nào bằng thực hành lăn lộn trên sa trường. Quan điểm của mình thì khi bước chân vào trade coin k nên đập vốn lớn, vì lúc này đang là giai đoạn bạn học hỏi, tôi luyện tinh thần.. Lúc mới chơi thì vài trăm $trump là đc rồi, sau dăm tháng nữa năm cặm cụi ở các sàn, la liếm các diễn đàn hóng hớt các tiền bối, khi nào cảm thấy le vồ tăng rồi thì hay cầm sổ đỏ mà tất tay, x2 x3 tài khoản trong tầm tay. :D à quên còn phải tích cực quay tay nữa chứ :D

Upvote 0
Cao nhân hả bác
Kinh nghiệm lẫn tinh thần, cảm giác, tự tin. Nói thì dễ nhưng thực hành rất khó bác à. Cái này không cheat, ko hack hay scam, hay fake này nọ. Đơn giản là dựa vào tình hình thị trường với nếu bác có đào coin bác sẽ "cảm nhận" giá lên hoặc xuống-> cái này đặc biệt cũng quan trọng vì dựa vào "worker" ( trong trade coin) farmer (trong game).
E ủng hộ hai tay bác tham gia trade coin, còn mấy cái Forex hay Binary, Poker này nọ đừng tham gia làm gì.
Tip: main coin nắm rate sau đó nếu dựa vào cái bác đang đào mà cảm nhận, học thuộc rate mỗi ngày như ăn cháo.
Bác nào trùm trade in game chơi máy cái coin ảo này hơi bị ngon, e auto bot bị banned acc nhiều quá nên chán lên 4forum share

Upvote 0
Theo mình thì chẳng cần phải chuẩn bị gì nhiều đâu. K có kiến thức nào bằng thực hành lăn lộn trên sa trường. Quan điểm của mình thì khi bước chân vào trade coin k nên đập vốn lớn, vì lúc này đang là giai đoạn bạn học hỏi, tôi luyện tinh thần.. Lúc mới chơi thì vài trăm $trump là đc rồi, sau dăm tháng nữa năm cặm cụi ở các sàn, la liếm các diễn đàn hóng hớt các tiền bối, khi nào cảm thấy le vồ tăng rồi thì hay cầm sổ đỏ mà tất tay, x2 x3 tài khoản trong tầm tay. :D à quên còn phải tích cực quay tay nữa chứ :D
Chỗ nào có mấy tiền bối bàn luận chiến trường e vào hóng hớt với..:D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back