Suggest Cần nhờ cao thủ Fake Proof of Address có hậu tạ ạ

lonely9x

Junior
Reactions
16
MR
0.013
Hiện tại acc PP của em đang bị dính Verify identity, acc thì chính chủ em rùi nhưng khó ở chỗ là em lại không có cái Proof of Address nào. Vì vậy có cao thủ nào đi qua giúp đỡ em fake cái này với ạ. Em đảm bảo sẽ có hậu tạ ạ.
Thanks.

CatD3vjl

Junior
Reactions
26
MR
0.139
giấy báo điện nước internet đó bác, chả lẽ không có luôn hay sao. Chỉ cần trùng họ và địa chỉ là được không cần trùng tên đâu

BeSon

Verified
Reactions
213
MR
1.923
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
chính chủ cũng phải fake sao :eek:

Hiện tại acc PP của em đang bị dính Verify identity, acc thì chính chủ em rùi nhưng khó ở chỗ là em lại không có cái Proof of Address nào. Vì vậy có cao thủ nào đi qua giúp đỡ em fake cái này với ạ. Em đảm bảo sẽ có hậu tạ ạ.
Thanks.
cái này đơn giản mà làm thật chứ không cần fake

xuongca

Senior
Reactions
163
MR
0.081
cũng bị giống bác thớt, bác nào giúp được xin hậu tạ

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
Thanks.
ra vietcombank bảo họ sao kê số dư tài khoản, là có địa chỉ của bạn. T làm vậy với payza thì họ chấp nhận. K biết pp đc k.

laptop2016

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Thanks.
proof address.jpg

nếu fake dạng này thì inbox mình nhé . demo cho cậu xem

Thanks các bác nhé. Tại em đang ở trọ nên không có. Đang nhờ một bác làm cho rồi ạ. Nếu ko được sẽ Pm lại các bác ạ. Chân thành cảm ơn ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week