Analysis cần nhận sư phụ nhanh nào!

nguoiduatin

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
được nguoiduatin giới thiệu bài viết trên đó,giờ mới đọc được,và mới mò ra được forum,nên muốn nhận sư phụ,ai bày không ?,:binhsua02:tui đang muốn ngồi không ăn bát vàng,ngồi nhà cũng chán,online khoảng 30 phút đến 40 phút ngày,nhiều phết đấy,vì tui thấy cũng dễ mà,share Yahoo qua Inbox nghe hơm,tháng đầu mà được 100$,tui cúng sư phụ 10$,được chưa,ai ném gạch tui,là tui mét người đưa tin các bạn không thân thiện nghe hơm

hix định lập 1 topic đàng hoàng tuyển sư phụ còn sợ ném vỡ đầu bác tuyển kiểu này chắc nát nhà!

được nguoiduatin giới thiệu bài viết trên đó,giờ mới đọc được,và mới mò ra được forum,nên muốn nhận sư phụ,ai bày không ?,:binhsua02:tui đang muốn ngồi không ăn bát vàng,ngồi nhà cũng chán,online khoảng 30 phút đến 40 phút ngày,nhiều phết đấy,vì tui thấy cũng dễ mà,share Yahoo qua Inbox nghe hơm,tháng đầu mà được 100$,tui cúng sư phụ 10$,được chưa,ai ném gạch tui,là tui mét người đưa tin các bạn không thân thiện nghe hơm

Newbie hãy đọc và cảm nhận. đây là dạng bài viết của hầu hết các newbie.

A ngồi mát ăn bát vàng.
B online ít 30-40'
C nói cái giọng chưa mãn teen. ko tôn trọng người đọc

Chủ thớt muốn cho newbie ý thức đc hành động của mình đây mà

nhiêu đây gạch đủ hem

images

1287714504_130952305_1-Hinh-anh-ca--Cung-cap-gach-xay-nha-1287714504.jpg

1320896347_278246280_1-Hinh-anh-ca--Ban-gach-ngoi-xay-dung-gach-ngoi-ca-Viglacera-chat-luong-cao.jpg

Last edited by a moderator:
Viet the thi co scam no tuyen thoi

Newbie hãy đọc và cảm nhận. đây là dạng bài viết của hầu hết các newbie.

A ngồi mát ăn bát vàng.
B online ít 30-40'
C nói cái giọng chưa mãn teen. ko tôn trọng người đọc

Chủ thớt muốn cho newbie ý thức đc hành động của mình đây mà

chuẩn vãi lều.mình đùa với các bạn thôi.Bye

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member