Request Cần người viết tool đăng nhập nhiều account

JohnMJ

Junior
Reactions
31
MR
0.011
Mình cần 1 cái phần mềm có thể login vào được nhiều tài khoản của trang http://golden-mines.biz/

Yêu cầu đơn giản là có cái list để quản lý và có thể add được ID (là email) và password

Do web có yêu cầu captcha, nên cần có giao diện để mình bấm mấy cái captcha đó là được. (hao hao với cái cách cho người dùng tự xử lý captcha giống vs phần mềm CMC bên PTC là có 1 cái Chorme khác ấy)

Sau khi đăng nhập xong thì phần mềm tự bấm vào các chỗ như trong hình và sau đó logout là được ^_^

Vậy là được rồi ^_^
Cao nhân nào viết được tool thì pm mình rồi định giá ^_^ Thank you ^_^

200k đc cái tool js rồi

bạn định giá đi

là sao bạn ^_^ Mình chưa hiểu ý bạn ^_^
Ý là đc cái tool javascript + imacros chạy trên firefox

nó dính cái recaptcha ở chỗ login nên ngại làm vãi :))
bạn biết cái phần mềm CMC của dân PTC ko? Nó tạo 1 cái chrome khác để người dùng họ tự giải quyết captcha luôn chứ ko phải là phần mềm dẹp luôn captcha, Tại mình biết recaptcha khó xơi mà ^_^

thế thì nó đâu có auto nhỉ, bạn vẫn phải đăng nhập bằng tay xong rồi nó mới thực hiện các công việc tiếp theo

thế thì nó đâu có auto nhỉ, bạn vẫn phải đăng nhập bằng tay xong rồi nó mới thực hiện các công việc tiếp theo
ko hẳn là ko auto, cũng gần giống ý bạn đó ^_^ chỉ là nó lưu lại account rồi mình xác nhận captcha rồi nó sẽ làm công việc còn lại

Bạn làm được cái tool vậy ko? ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back