• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần người mua hàng ở HN

Status
Not open for further replies.

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là em rất thích cái giày của mấy anh cơ động-CSGT hay mang khi làm nhiệm vụ hình như bên dưới! em tham khảo trên mạng thì có giá từ 300k-1m ! nhưng em sinh viên xây dựng nên cũng chả thể mau với giá cao như thế đc nên có ý muốn nhờ bác nào đó mua hộ dùm theo em đc biết thì loại giày chống đinh thông thường mua ở đường Lê Duẩn trước Ga HN là họ thách giá >200k nhưng bố em mua chỉ trả giá xuống còn 130k thôi, trên mạng em xem thì có chỗ bán có 100k là tính ra họ ăn lời 30k :D nên em nghĩ cái giày em cần mua cổ cao có thể nhét cái ống quần vào như mấy a cơ động hay an ninh sân bay hay làm ý chắc giá nó cũng cao hơn xíu thôi cỡ <300k nên mua ở đường Lê Duẩn để có thể trả giá !

http://baohotanthekim.com/886/prd/562832/giay-krep-cao-co-,chong-dinh-chong-dau.html
với lại em cần mua 1 cái mũ cờ đỏ sao vàng mà để cổ vũ bong đá mọi người hay đội ấy giá khoảng <50k
cái mũ mình tìm hình ko được nhưng nó là cái mũ diềm đỏ có 2 loại :
loại 1 : mũ màu đỏ ở giữa có hình ngôi sao dưới ngôi sao có chữ việt nam
loại 2: cũng màu đỏ nhưng ở giữa có lá cờ việt nam nho nhỏ
bác nào đóng bảo hiểm thì up cho em cái giá với tấm hình 2 món đồ trên ! em chịu phí chuyển và tất nhiên sẽ có hoa hồng cho các bác
Địa chỉ mình ở Tp Tuy Hoà, Phú Yên.
ai làm được thì mình sẽ cho địa chỉ cụ thế :D

Last edited:
ko ai vào ship hàng à ?

chơi bời boy :))

chơi hàng độc thế không chơi bời là gì :3

chơi hàng độc thế không chơi bời là gì :3
à do mình học xây dựng nên cũng thích nó đi chống đinh lại ít dính cát :D cũng giá như mấy đôi giày đi chơi thôi mà

Mua dùm được nhưng ko đóng bảo hiểm rồi. cái mũ hình như nào bạn ở đâu ship tốn phí phết

Mua dùm được nhưng ko đóng bảo hiểm rồi. cái mũ hình như nào bạn ở đâu ship tốn phí phết
cái mũ mình tìm hình ko được nhưng nó là cái mũ diềm đỏ có 2 loại :
loại 1 : mũ màu đỏ ở giữa có hình ngôi sao dưới ngôi sao có chữ việt nam
loại 2: cũng màu đỏ nhưng ở giữa có lá cờ việt nam nho nhỏ

up lên cho ai vào ship hàng cái :D

ko ai mua dùm à ! ai biết ai làm dịch vụ chỉ dùm với :((

bạn p có hình cái mũ thì mới hỏi được giá tiền chứ nói chung chung thế kia khó hỏi lắm nhỡ khác loại thì toi công, mình mua được nhưng p có hình cả 2 mình in ra rồi mang ra lê duẩn hỏi cho bạn tổng tiền

http://vozforums.com/showthread.php?t=3160666
bạn p có hình cái mũ thì mới hỏi được giá tiền chứ nói chung chung thế kia khó hỏi lắm nhỡ khác loại thì toi công, mình mua được nhưng p có hình cả 2 mình in ra rồi mang ra lê duẩn hỏi cho bạn tổng tiền

loại này: http://vozforums.com/showthread.php?t=3160666
http://www.vatgia.com/2572/447425/giày-boot-da-lc-gi-23lc.html
mũ này

nhưng cũng có loại mũ tương tự nhưng ở trên đỉnh nó ko có cái cục trên đỉnh và chỗ ngôi sao là hình lá cờ việt nam ( loại đây mình mua ở lăng bác 30k/1c ) :D
giày loại đây

mình thích cái của mấy anh CƠ ĐỘNg hay mang ấy :) bạn xem tham khảo cho mình cái giá :D có chống đinh và chống dầu nhé :) hoặc chống đinh ko đũng đc :D nếu ko có thì có thế xem cái mâu tương tự cũng cổ cao và chống đinh khác nhưng là màu đen nhé :D

Mình nhận hỗ trợ chuyển hàng bằng đường hàng không nhé ! Giá cực tốt cho Anh Em ! Sẵng sàng nhờ trung gian nếu không tin tưởng!

mình sẽ ra lê duẩn hỏi giúp bạn trong ngày hôm nay nếu ko cùng loại thì mình chụp lại up ảnh cho bạn chọn nhé, ngày mai là bạn sẽ có báo giá nhá chờ tin mình

Mình nhận hỗ trợ chuyển hàng bằng đường hàng không nhé ! Giá cực tốt cho Anh Em ! Sẵng sàng nhờ trung gian nếu không tin tưởng!
xin bác! em choi đường bộ thôi! hangfko chịu ko nổi tiền :D mua giày với mũ ngót nghet 350k còn hoa hồng rồi phí chuyencho người ta tất cả cũng 400-450k rồi :( chịu sao nổi ! cạp còn chưa kịp đủ :(
bác cho em cái giá chuyển 2 sản phẩm ấy thế nào :D em cần thứ 3 này có :D

mình sẽ ra lê duẩn hỏi giúp bạn trong ngày hôm nay nếu ko cùng loại thì mình chụp lại up ảnh cho bạn chọn nhé, ngày mai là bạn sẽ có báo giá nhá chờ tin mình
ok thế thì tốt quá ! thank bạn trước :D

xin bác! em choi đường bộ thôi! hangfko chịu ko nổi tiền :D mua giày với mũ ngót nghet 350k còn hoa hồng rồi phí chuyencho người ta tất cả cũng 400-450k rồi :( chịu sao nổi ! cạp còn chưa kịp đủ :(
bác cho em cái giá chuyển 2 sản phẩm ấy thế nào :D em cần thứ 3 này có :D
Nếu đi đường bộ thì bác ra các xe như : Phương Trang, Mai Linh .v.v. đi tầm 2-->4 ngày là có hàng, nhược điểm là phải ra nó lấy hàng. Giá nếu có cũng mất 50k --> 100k . Đi hàng không của mình thì mất tầm 150k, trong vòng từ 6g --> 24g là có hàng.

** Bên mình sẽ có biên nhận đầy đủ cho bạn .

Nếu đi đường bộ thì bác ra các xe như : Phương Trang, Mai Linh .v.v. đi tầm 2-->4 ngày là có hàng, nhược điểm là phải ra nó lấy hàng. Giá nếu có cũng mất 50k --> 100k . Đi hàng không của mình thì mất tầm 150k, trong vòng từ 6g --> 24g là có hàng.

** Bên mình sẽ có biên nhận đầy đủ cho bạn .
hả ? 150k luôn tính ra là 3 ngày cạp đó! ý em là gủi bưu điện hi vọng nó rẻ hơn :D

à do mình học xây dựng nên cũng thích nó đi chống đinh lại ít dính cát :D cũng giá như mấy đôi giày đi chơi thôi mà
Cái này mình thấy một số nơi như "Trường sĩ Quan Lục Quân 2 - Đồng Nai", Trường gì ở gần Suối Tiên cũng có bán khá nhiều mà bạn, nhưng giá 130k/đôi là mình nghĩ không có đâu ! Mình cũng đang mang một đôi của sĩ quan nè ! Hình như trong "Cục Quân Nhu" nó định giá là 180k hay sao đó .

hả ? 150k luôn tính ra là 3 ngày cạp đó! ý em là gủi bưu điện hi vọng nó rẻ hơn :D
Bưu điện cũng tầm 50 --> 100k đó bạn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week