Ask Cần người làm website thương mại điện tử

mrphaer

Senior
Reactions
69
MR
0.259
Insuree Balance
0
Chào mọi người, mình cần tìm một bạn giúp code một trang web thương mại điện tử. Ban nào biết inbox mình

Tele : @Ender321

Chào mọi người, mình cần tìm một bạn giúp code một trang web thương mại điện tử. Ban nào biết inbox mình

Tele : @Ender321
Cụ thể đi bác là web bán hàng hay sao nếu đúng thì bác có thể dùng shopify hình như là miễn phí Á bác cũng có thể mướn coder bằng việc lên fb kiếm chữ lập trình web là sẽ có hoặc lên yt ghi tuấn ori hay an ori gì đó thấy cũng khá OK bác nhớ gdtg và check xem ng đó có uy tín không nha họ thấy mình không biết họ bỏ mã độc vô máy thì tiêu

Cụ thể đi bác là web bán hàng hay sao nếu đúng thì bác có thể dùng shopify hình như là miễn phí Á bác cũng có thể mướn coder bằng việc lên fb kiếm chữ lập trình web là sẽ có hoặc lên yt ghi tuấn ori hay an ori gì đó thấy cũng khá OK bác nhớ gdtg và check xem ng đó có uy tín không nha họ thấy mình không biết họ bỏ mã độc vô máy thì tiêu
thấy bâc nhiệt tình post bài comment quá, nhưng cẩn thạn bị mod warn ấy

thấy bâc nhiệt tình post bài comment quá, nhưng cẩn thạn bị mod warn ấy
Warn hôm qua r bác hôm qua mình comment 30 bài lận nay mình comment ít lại thoi chắc nghe bác nói mình off lun quá mà cho mình hỏi mấy lần warn là ban thế để mình biết

Warn hôm qua r bác hôm qua mình comment 30 bài lận nay mình comment ít lại thoi chắc nghe bác nói mình off lun quá mà cho mình hỏi mấy lần warn là ban thế để mình biết
Hảo hán mà bác cho mình hỏi warn là bị gì vậy bác

Hảo hán mà bác cho mình hỏi warn là bị gì vậy bác
Cảnh cáo!

Forum mmo4me không cho phép spam vô nghĩa, cố tình comment cho có, đào đủ mọi topic ở đủ mọi box để comment…

OK thank bác mình thử xem sao. Thank you bác

Mình thấy dừng lại ở site bán hàng Online thì chi phí Ok về sau này có khả năng phát triển thêm! Bác yêu cầu cao thì tốn nhiều chi phí cho đầu vào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom