Suggest cần người giúp verify hoá đơn điện nước

mình cũng đang mắc cái này, bị paypal đúng ko thớt ? điện nước thì toàn tên bố mẹ, mục nữa là in sao kê ngân hàng mà mình lại có mỗi vietinbank thấy bảo mẫu in của tụi này ra không có địa chỉ , híc híc .... đi mua hàng ở thế giới di động lấy cái hóa đơn úp lên nó cũng từ chối. haizz, chả biết làm sao giờ

mình cũng đang mắc cái này, bị paypal đúng ko thớt ? điện nước thì toàn tên bố mẹ, mục nữa là in sao kê ngân hàng mà mình lại có mỗi vietinbank thấy bảo mẫu in của tụi này ra không có địa chỉ , híc híc .... đi mua hàng ở thế giới di động lấy cái hóa đơn úp lên nó cũng từ chối. haizz, chả biết làm sao giờ
của mình là PM bac ơi :(

Miễn billing address trùng Paypal, bạn thêm CMND của bố or mẹ trùng address billing là qua nhé

upppp cần nguơi giúp verify hoá đơn điện nước của PM :( :( :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back