cần người giúp chỉ mua sock lam offer

Status
Not open for further replies.

romasanta123

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Có bac bao biet mua sock hay thuê j ở dau chỉ miình voi..lam offer biết rồi có tội không biết sock ở đâu mà lay..mong moi người giúp đơ.hjc

Có bac bao biet mua sock hay thuê j ở dau chỉ miình voi..lam offer biết rồi có tội không biết sock ở đâu mà lay..mong moi người giúp đơ.hjc
bác mới tham gia off hả.e cũng thế.Pm yahoo giao lưu tí.
Muốn tìm sock free thì e sẽ cho e 1 web.e thấy sock sống khá lâu.3 ngày mà e chưa thấy đie (hay nó sốg mãi sao ý :D)

Muốn tìm sock free thì e sẽ cho e 1 web.e thấy sock sống khá lâu.3 ngày mà e chưa thấy đie (hay nó sốg mãi sao ý :D)
Cái quan trọng làm off là k đc trùng ip. chứ mấy site free nó trùng nhau thì đừng trách sao ko lead được off và ko được pay :D

dịch vụ cho thuê sock đầy ra...còn nếu muốn mua thì mua của congchuaxuhoang ấy giá có 600k 1 acc vip 72

Cái quan trọng làm off là k đc trùng ip. chứ mấy site free nó trùng nhau thì đừng trách sao ko lead được off và ko được pay :D
à.e hiểu r.thảo nào e k đc lead điểm.thanks bác ạ ^^

socks hay ssh bạn socks sống 3 ngày thì nó là cụ của socks rồi @@!

Bạn vào mục buy/ sell tìm chỗ nào cho thuê sock vip 72 nhé

các bác có ai tuyển làm offer android , BS ko.. net die đang thất nghiệp mong các bác thương tình giúp đỡ

Mình còn acc SockVip72 hạn dùng tới ngày 4/3 .. do nghỉ tết không làm nữa bạn có nhu cầu inbox mình để lại giá ưu đãi nha :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,216
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom