Find Person Cần người dạy làm web theo mẫu có sẵn

để code được web theo giao diện có sẵn , thím nên đi học một khóa lập trình web về frond end trước
cũng mất vài tháng tùy trình độ chứ ai mà dạy thím được trong 1-2 buổi mà lên đây tìm

làm web chứ có phải làm offer đâu mà nói thấy dễ vậy

đùa cái mả bố mày
thật ra thì bạn có thể sử dụng template có sẵn sau đó học 1 ít cơ bản rồi custom cái template theo hướng bạn thích chứ không cần phải viết 100%, chỉ cần đọc hiểu khúc đó chạy như thế nào và sửa lại là được

học thì kiếm chỗ học offline ý, học trực tiếp chưa xong thì lấy gì mà học online, kèm 1-1 bạn biết mất thời gian thế nào ko? Phải dạy từ cơ bản HTML CSS Jquery rồi tới Php, wordpress... Học online mỗi lần hỏi là 1 lần khó khăn nữa

Cái loại thái độ chửi bậy vô giáo dục này thì anh em đừng giúp nó kẻo nó quay lại cắn đấy.

học thì kiếm chỗ học offline ý, học trực tiếp chưa xong thì lấy gì mà học online, kèm 1-1 bạn biết mất thời gian thế nào ko? Phải dạy từ cơ bản HTML CSS Jquery rồi tới Php, wordpress... Học online mỗi lần hỏi là 1 lần khó khăn nữa
hoàn cảnh hiện tại ko cho phép học offf ấy chứ,

Cái loại thái độ chửi bậy vô giáo dục này thì anh em đừng giúp nó kẻo nó quay lại cắn đấy.
bác ko giúp được người ta thì bác nên im lặng. Cợt nhả rồi bị người ta chửi cho lại lên đây làm trò mèo. join từ năm 2014 tới giờ mà trẩu thế.

Bạn muốn làm front end hay backend, backend thì mình dùng Spring nên hơi mất thời gian để học, còn front end nếu bạn thích Angular thì có thể ib vào việc nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom