Cần người có đầy kinh nghiệm tư vấn giúp , e chịu ko nổi rồi , helppppp

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
E tính mua cái usb 3g fastconnect của mobifone http://usb3gmobifone.com/usb-3g/usb-3g-mobifone-e173u-1-40c1.html nhưng mà vào thì thấy có nhiều chủng loại quá nên cũng ko hiểu cho lắm , cũng là 7.2mb cũng là 3gb nhưng sao giá lại chênh lệch nhau :binhsua149:
và nếu mua usb 3g của mobifone thì mua ở đâu rẻ nhỉ :D e ở tphcm :binhsua141:
Cái kế tiếp e muốn hỏi là nên xài 3g của nhà mạng nào , giá tốt mà down nhanh , thấy nhiều ng xài 3g của vịt teo :binhsua163:
Thnx vì đọc hết và xin cho lời tư vấn :D

bạn mình sài mbi thấy bảo ổn hơn. Mình sài vt thấy nó kém ổn định lắm, load chậm. còn mua cái usb thấy bảo là giờ crack được sài cả 3 mạng luôn

Upvote 0
Em đến Máy tính Phong Vũ Góc CMT8 - NTMK Q1 ở có có bán cái UsB 3G 7.2MB xài chung cho 3 mạng giá chỉ có 782K
Xài thấy rất ổn BH 2 năm sao ấy

Upvote 0
Bạn này lập 2 topic về vấn đề này rồi mà chưa lựa chọn được ah, Bạn nên dùng mạng Mobi ấy mạng rất ổn.

Upvote 0
Bạn này lập 2 topic về vấn đề này rồi mà chưa lựa chọn được ah, Bạn nên dùng mạng Mobi ấy mạng rất ổn.

giờ mới vào giai đoạn chuẩn bị mua bác à :D topic kia chưa có khẳng định lắm :D topic này e bắt đầu quan tâm cai usb fastconnect của mobi :D thấy nó có khuyến mãi sim 3g mỗi tháng free 1500mb trong 8 tháng liên tiếp :) giờ e bắt đầu quan tâm chỗ nào bán rẻ :D hi hi

Upvote 0
Uh dùng mobi mình thấy ổn mà .Đừng tham rẻ quá làm gì,rẻ quá không tốt đâu, nó cỡ 780K là mua được rồi.

Upvote 0
Uh dùng mobi mình thấy ổn mà .Đừng tham rẻ quá làm gì,rẻ quá không tốt đâu, nó cỡ 780K là mua được rồi.

lựa đc rồi :D 759k giá 8-3 cho phụ nữ :D he he http://www.dcom3g.org/product.aspx?productid=125&sename=usb-3g-mobifone-e173& . Close topic :D thank all

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

chờ khuyến mãi mua đi you?
mà không biết usb 3g có chơi game online được không nhỉ ? đặt biệt fifaonline2

mình mua chủ yếu là lấy ip thôi :D còn chơi game thì dùng adsl :D có sẵn :D

Upvote 0
lựa đc rồi :D 759k giá 8-3 cho phụ nữ :D he he . Close topic :D thank all

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

mình mua chủ yếu là lấy ip thôi :D còn chơi game thì dùng adsl :D có sẵn :D

mà bạn nj dùng 3g làm gì vậy?ptc chắc

Upvote 0
đang muốn bán usb 3g 7.2 mb của mobi đây mới mua đợt tết mới cắm dc 2 lần, dùng đa mạng nhé, bác nào muốn mua để lại cho, đợt tết e mua là 790k còn mới lắm, sim có 75k với lại hơn 1 GB khuyến mại 1 tháng

Upvote 0
mà bạn nj dùng 3g làm gì vậy?ptc chắc

ko bạn , mình ko có chơi ptc :D

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

đang muốn bán usb 3g 7.2 mb của mobi đây mới mua đợt tết mới cắm dc 2 lần, dùng đa mạng nhé, bác nào muốn mua để lại cho, đợt tết e mua là 790k còn mới lắm, sim có 75k với lại hơn 1 GB khuyến mại 1 tháng

cái mình đang đặt nó tặng sim 3g khuyến mãi 1.5Gb mỗi tháng liên tiếp 8 tháng :D

---------- Post added at 06:20 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

Vote cho Fastlink dùng good cả 3 nhà mạng

qua tham khảo lão GG mình thấy con fastconnect là mau cháy hàng nhất :D nên lựa nó luôn :D

Upvote 0
Bạn lên google sereach hay lên tinhte.vn sẽ có cách unlock usb3g xaj đa mạng. Unlock chủ yếu của thèn viettel. Viette sóng sánh yếu vào 11h-22h còn lại là ok. Làm gói MCTD là ng0n lun

Upvote 0
bạn mình sài mbi thấy bảo ổn hơn. Mình sài vt thấy nó kém ổn định lắm, load chậm. còn mua cái usb thấy bảo là giờ crack được sài cả 3 mạng luôn

Anh họ mình cho mình kái usb 3g vietel đã crack 3 mạng rùi nhưng chả bít xài 3 mạng kỉu j @@

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week