Solved Cần người chơi FanBox giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

firewalldt

Junior
Reactions
45
MR
0.003
Mình được share code reg fanbox cách đây cũng phải cả tháng mà reg xong chưa có thời gian chơi nên để đó, hôm nay đẹp trời mở ra xem thế nào thì thấy trong inbox fanbox Your PayPal account has been charged (receipt) nội dung là
Code:
Your November IPL processing fee of $11.33 has been successfully paid using your PayPal account.

If you do not understand this charge, watch the quick IPL video.

For refunds and billing inquiries, speak with the FanBox Billing Department.

For all other inquiries, chat with your Success Coach.

So far you've earned $845.11 since you started utilizing IPL.

Jessica Martinez
FanBox Billing Department

Trong khi đó mail sài paypal chẳng thấy thông báo gì mở acc pp thì thấy nó complete $11.33 rồi mà mình có chấp nhận gì đâu mà fanbox có thể charged được nhỉ, mong nhận được sự giúp đỡ.

Last edited:
đâm lao thì theo lao luôn đi bạn, tiền đã dùng để paid cho nó rồi, bạn nên closed IPL và bắt đầu kiến tiền với fanbox.

Tiền IPL bạn đã dùng đợi 4 tháng nữa bạn trả cho nó, kết quả là sau đấy bạn có thể rút ra số tiền lãi thu đc từ tiền IPL đã dùng.

(nghĩa là 3 tháng tiếp theo bạn vẫn phải thanh toán fee IPL cho nó.

còn việc dispute fanbox thì ko nên, vì fanbox nó hoạt động và payout đàng hoàng.

Đây coi như là cơ hội để ép buộc bạn đầu tư thời gian và công sức cho fanbox. chúc bạn thành công với nó.

Nếu quyết định ko chơi thì close tài khoản fanbox lại là xong. fees đã đóng coi như bỏ.

Upvote 0
Bạn có thể pm nick les_yeu để nói chuyện dễ hơn được không mình không hiểu về cái này lắm

sorry bạn, mình chỉ tư vấn bạn dc như vậy, hiện tại mình đang khá bận nên khó lòng giúp đỡ dc nhiều. yahoo cũng hầu như ko oline dc.

MMO cũng nghỉ dc thời gian dài rùi hihi!

bạn tìm thêm các bài trên forum và bài hướng dẫn của các pro trên chính fanbox luôn cũng có nhiều!

một lần nữa sorry vì ko giúp dc gì nhiều! nhưng hướng đi thì bạn cứ suy nghĩ theo #2 mình đã nói!

Chúc bạn thành công!

Upvote 0
đâm lao thì theo lao luôn đi bạn, tiền đã dùng để paid cho nó rồi, bạn nên closed IPL và bắt đầu kiến tiền với fanbox.

Tiền IPL bạn đã dùng đợi 4 tháng nữa bạn trả cho nó, kết quả là sau đấy bạn có thể rút ra số tiền lãi thu đc từ tiền IPL đã dùng.

(nghĩa là 3 tháng tiếp theo bạn vẫn phải thanh toán fee IPL cho nó.

còn việc dispute fanbox thì ko nên, vì fanbox nó hoạt động và payout đàng hoàng.

Đây coi như là cơ hội để ép buộc bạn đầu tư thời gian và công sức cho fanbox. chúc bạn thành công với nó.

Nếu quyết định ko chơi thì close tài khoản fanbox lại là xong. fees đã đóng coi như bỏ.
@ firewalldt: bạn ơi, cái anh chàng hungpp này giờ là out of date rùi. Đích thị là gà rùi;).
Up bài của bạn cho các cao nhân vào giúp ne ! :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week