Ask Cần người chỉ dạy offers!

treewok

Junior
Reactions
53
MR
0.024
Mình đang muốn theo Offers, có ai chỉ mình cách chơi, và group nào uy tín thì giới thiệu cho mình với :(

Tiện cho mình hỏi, muốn kiếm khoảng 5$/day từ offers thì 1 ngày làm khoảng mấy h? (đối vs newbie nhé)

Thank all!

Dạo này có nhiều newbie vô tâm như thế này nhỉ, làm cái topic xong biến mất luôn
Ừhm. Quá vô tâm luôn, muốn được hướng dẫn làm mà như thế này thì chịu :|.
mình cũng đang cần người chĩ day offer đây mình newbie 100% nhé ai có lòng tốt thì YH: nhoxchemgio nhé
Mình đang tuyển mem đó cậu, có hướng dẫn newbie, cậu xem qua topic của mình đi http://mmo4me.com/showthread.php?37913-Tuyen-mem-lam-offer-thang-12

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
các bạn tìm hiểu và cách fake ip với socks hoặc là cách sử dụng HSS ( hot spot shield) và AOL để fake ip , cách sử dụng roboform
thì mới dễ làm các bước sau được, offer đều có thủ thuật cả, không có gì khó cả :binhsua50:

sonzin

Junior
Reactions
38
MR
0.000
có pro nào nhận chỉ dạy em ko ạ? đã có kiến thức về máy tính, fake IP, socks...chắc là mọi người chỉ hướng dẫn qua là em hiểu và chiến được luôn. Y!M: hqson.1304
thanks

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
up lên cho ai vào nhận bạn ấy làm đệ tử :m082:

o0fin0o

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Mình là mem mới, chào các tiền bối đi trước.

Tình hình là mình học tuần có 3 buổi, thời gian rảnh thì quá nhiều mà cũng ko có đi đâu mấy. Muốn dành time làm cái gì đó có ích mà cụ thể là kiếm chút xèng, nên mới tham gia tìm hiểu về MMO và hướng đến OFFER.

Nhưng vì thông tin thì quá nhiều, và thật sự là mới nên việc tìm hiểu nhiều khi sẽ rất dễ bị các lỗ hổng, vậy nên mong muốn có một bạn nào đó có kinh nghiệm làm về OFFER chỉ dẫn cho mình bài bản một chút nếu bạn có thời gian và có hứng thú giúp đỡ ^^. Mình chưa biết về fake IP, sock hay AOL, cũng như chưa hiểu về mấy vụ làm và thanh toán gì cả, nhưng cũng hay nghịch ngợm và tiếp thu khá tốt, ko đến nỗi đầu đất nên chắc ko phải lo về việc vừa dạy vừa mắng ^^.

Mình cũng có add nick của bạn Loveland để học hỏi, nhưng bạn ấy lãnh đạo 1 nhóm, time ko có nhiều nên mình cũng ngại làm bạn phân tâm. Nếu bạn nào đi ngang đây rảnh thì giúp đỡ mình với nhé. Mình cảm ơn trước. ^^.

Nick yahoo mình, ai có thiện ý giúp đỡ thì add và chỉ bảo mình nhé: o0fin0o .

Lần nữa mình cảm ơn.

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
các bạn tìm hiểu và cách fake ip với socks hoặc là cách sử dụng HSS ( hot spot shield) và AOL để fake ip , cách sử dụng roboform
thì mới dễ làm các bước sau được, offer đều có thủ thuật cả, không có gì khó cả :binhsua50:

pro chỉ em với nào

davidanhhung

Junior
Reactions
91
MR
0.072
Nếu thik cậu PM YH: davidhero007. Mình rãnh cả ngày hum nay nên sẽ sup A-->Z
sắp đến đợt pay tiền. Nếu hum nay cậu làm thứ 2 sẽ có $ cho cậu
Lương 19k/$ khởi điểm cho newbie nhé. Làm 1 thời gian sẽ tag >20k

Announcements

Forum statistics