Ask Cần nâng cấp tài khoản GA từ hosted lên Content

vdbkpro

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình cần nâng cấp GA hosted lên Content. Bạn nào làm được vui lòng cho biết giá và thời gian. Acc hosted của mình là acc cổ từ 2014. đã pin và đã pay.

Last edited:
Content giờ nó duyệt site mới khác gì đăng ký đâu. Nâng cấp cần add site vào đợi duyệt lên rồi muốn chạy site nào đó vẫn phải add vào nó duyệt. Chi bằng bạn build content cho site nào định chơi có natural traffic là qua nhé. Mình mới reg 1 site tiếng Anh traffic khoảng vài chục visit 1 ngày cũng duyệt dễ lắm.

Content giờ nó duyệt site mới khác gì đăng ký đâu. Nâng cấp cần add site vào đợi duyệt lên rồi muốn chạy site nào đó vẫn phải add vào nó duyệt. Chi bằng bạn build content cho site nào định chơi có natural traffic là qua nhé. Mình mới reg 1 site tiếng Anh traffic khoảng vài chục visit 1 ngày cũng duyệt dễ lắm.
Cho mình xem web bạn đc k ??

content thì phải có web, bác có domain chưa, dịch vụ 3 củ nhé, duyệt 2-7 ngày, hoặc ib em để ép giá. trung gian thoải mái

Chơi ezoic, mediafem, HeaderBidding vừa chạy ads GA vừa Net

Cho mình xem web bạn đc k ??

Ko :))))

site tiếng anh với khoảng 50 page views/ ngày liệu đc nhiêu bác ơi. e cũng đang định built site tiếng anh chơi. đa tạ bác

site tiếng anh với khoảng 50 page views/ ngày liệu đc nhiêu bác ơi. e cũng đang định built site tiếng anh chơi. đa tạ bác

Ko đáng bao nhiêu đâu bạn. Mình làm site aff nên reg chơi chơi GA thì thấy nó approve thôi. Chủ yếu ăn tiền từ aff chứu ăn gì mấy đồng lẻ adsense :D nếu vài k visit 1 ngày thì còn nên đặt adsense.

Ko đáng bao nhiêu đâu bạn. Mình làm site aff nên reg chơi chơi GA thì thấy nó approve thôi. Chủ yếu ăn tiền từ aff chứu ăn gì mấy đồng lẻ adsense :D nếu vài k visit 1 ngày thì còn nên đặt adsense.
cảm ơn bác. cũng định kiếm vài đồng cafe thôi ạ

site đã từng đặt ga và ga bị die thì add ga mới vào được duyệt ko vậy các b, ai nhận được trường hợp này ko

tạm thời thì không nhé bạn, tầm chục hôm nữa. mình build lại site cái đã
add domain bất kỳ dc ko bác, cho e xin giá và thời gian

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,601
Latest member
xecauthudaumot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back