• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần nâng cấp acc HDplay Movie

Status
Not open for further replies.

InvestMaster

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hi.. xin chào mọi người.. hiện mình đang sử dụng chương trình HDplay để xem movie và cần nâng cấp lên tài khoản Vip.

Vấn đề là mình đang ở Mỹ nên không thể mua trực tiếp từ website HDplay vì web chỉ cho giao dịch tại Việt Nam.

Vậy nên mình nhờ bạn nào nâng cấp lên giúp mình với ạ. Mình sẽ trả phí + 20% tiền công ạ.

Mình có giao dịch bằng Paypal hoặc gửi trực tiếp vào tài khoản ngân hàng thông qua Western Union ạ

Thanks mọi người đã đọc.

1 năm hình như có 200k, ko có bạn bè anh em nào ở VN à thánh? Mở app online banking ra quét cái là xong mà.

Hi.. xin chào mọi người.. hiện mình đang sử dụng chương trình HDplay để xem movie và cần nâng cấp lên tài khoản Vip.

Vấn đề là mình đang ở Mỹ nên không thể mua trực tiếp từ website HDplay vì web chỉ cho giao dịch tại Việt Nam.

Vậy nên mình nhờ bạn nào nâng cấp lên giúp mình với ạ. Mình sẽ trả phí + 20% tiền công ạ.

Mình có giao dịch bằng Paypal hoặc gửi trực tiếp vào tài khoản ngân hàng thông qua Western Union ạ

Thanks mọi người đã đọc.
qua trang khác coi cũng xịn mà ta

1 năm hình như có 200k, ko có bạn bè anh em nào ở VN à thánh? Mở app online banking ra quét cái là xong mà.
Hic.. khổ nỗi không có bạn ơi, nếu có mình đã nhờ rồi.. chán quá, muốn xem mấy phim mới có phụ đề tiếng Việt ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week