Ask Cần mua kênh Quiz

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Bác nào có cách gì chạy vào Quiz được thì bán kênh cho em với

Hay có cách gì chạy vào quiz đc thì chạy dùm em rồi e thanh toán tiền

Bác nào có cách gì chạy vào Quiz được thì bán kênh cho em với

Hay có cách gì chạy vào quiz đc thì chạy dùm em rồi e thanh toán tiền
Chơi gà đi giờ k ai bán bánh qui đâu mua con gà mà thịt:D

gà giờ còn hên xui hơn đánh việt lót, content mà google nó tới tháng nó cũng đem đi thịt
chắc nó thịt ăn tết đó qua tết nó đem vỗ béo k thịt nữa:D

kênh hơn 7k sub việt kênh gần 2 năm xanh sạch đệp mua dc bao nhiêu. có tháng kiếm tới 3k$ bạn trả giá nhé

kênh hơn 7k sub việt kênh gần 2 năm xanh sạch đệp mua dc bao nhiêu. có tháng kiếm tới 3k$ bạn trả giá nhé
kênh ghê thế bro..giá bro sell như nào..gd trung gian với cuipap

bác nào có kênh mới vào thì inbox
do mình có nội dung rồi nên ko cần mua kênh đẫ dính với nội dung cũ quá lâu

kênh cũng cũ ko phát triển nữa mỗi tháng vứt thế đc 200-500$. view tự nhiên thớt hốt đc bao nhiêu. giá đẹp thì mới yêu hey

kênh cũng cũ ko phát triển nữa mỗi tháng vứt thế đc 200-500$. view tự nhiên thớt hốt đc bao nhiêu. giá đẹp thì mới yêu hey
Bạn cứ Inbox giá mà bạn thấy hợp lý, mình xem thử có khả năng mua được ko

150$ ko mac ca, ko hoi them

chắc nó thịt ăn tết đó qua tết nó đem vỗ béo k thịt nữa:D
bÁC có cách nào hạn chế die kênh share giúp với. Chơi Ga toàn die kênh lia chia. 3 tháng rồi chả kiếm đc nhiêu tiền từ adsense. tháng 10 còn đỡ, 11 giở thói tổng trễ, 12 die tan nát. :(

Quiz scam mà vẫn mua à, hôm vừa rồi có ông khóc bị nó quịt 1k$, mua mấy kênh freedom chơi cho khỏe

scam thì ko scam nhưng bị đá ko pay thôi thằng nào giờ chả vậy
thế nó đá kênh không pay là không phải scam à thánh :confused: và cho ông biết rõ hơn là nó giam kênh trong net nhưng không trả tiền nữa nhé :D Chơi thì tránh net của Nga ra, những net khác làm ăn vẫn uy tín, chết kênh còn pay nữa là

thế nó đá kênh không pay là không phải scam à thánh :confused: và cho ông biết rõ hơn là nó giam kênh trong net nhưng không trả tiền nữa nhé :D Chơi thì tránh net của Nga ra, những net khác làm ăn vẫn uy tín, chết kênh còn pay nữa là
nó đã do kênh quy phạm thì sao nói nó scam đc, Nó ko chấp nhận reup nên reup vào net nó thì chấp nhận thôi, khi nào làm cont ko quy phạm gì mà nó sút bay thẳng cẳng để ko pay thì mới đang nói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom