• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua code làm web phim

Status
Not open for further replies.

dman

Newbie
Reactions
0
MR
0.036
như tiêu đề các bác, yêu cầu:

1. có thể tự get info từ imdb dịch ra tiếng việt
  2. tự động lấy link phim bộ không cần up ( cái này mình nghe nói có vì up tay từng tập thì có mà mút mùa ^^)
  3. có kinh nghiệm trong nghề này để còn từ vấn các vấn đề ( hosting, vps, lưu phim ở đâu ....)

Thanks các bác!

nội cái vấn đề lưu trữ chắc bác cần ít nhất 10tr để mua code chạy
còn cái số 1 với 2 sao thấy bác muốn hệ thống tự động ko cần làm gì mà vẫn có phim chạy v :v

đang cần cái giao diện như tube đây .
Mấy cái theme phim làm giao diện mà xài thumb toàn poster mà mình cần thì thumb như youtube ấy .

nội cái vấn đề lưu trữ chắc bác cần ít nhất 10tr để mua code chạy
còn cái số 1 với 2 sao thấy bác muốn hệ thống tự động ko cần làm gì mà vẫn có phim chạy v :v
có nghe nói nên mình mới hỏi ak bác :popo_big_smile:

có nghe nói nên mình mới hỏi ak bác :popo_big_smile:
không có đâu bác, bác làm site phim phải thuê đội ngũ dịch, upload, đóng logo, rồi chèn từng tập vào
vấn đề upload thì đa số bây giờ đều up lậu lên drive rồi dùng code get, bác phải chuẩn bị tiền cho cái chi phí này, mỗi lần code die bác phải bỏ tiền mua code mới
nói chung là không dễ ăn, đừng có mơ việc không làm mà vẫn có ăn nữa bác à :D

Yêu cầu vip z thì giá chắc phải tầm trên 100m hả bác

Inbox nhé, có cả. Nhưng mà up phim tự up hoặc leech và getlink.
Như trên la tự động getlink, nhưng mà dễ die và chặn, làm lâu dài thì phải up. 99% là tự up cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom