• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua 25 PM ( wmz ) = 500k thẻ điện thoại các loại

Status
Not open for further replies.
Reactions
3
MR
0.000
Đây là 2 topic mình đã giao dịch thẻ điện thoại cho những nick uy tín :
1: http://mmo4me.com/threads/sell-50k-the-dien-thoai-cac-loai-2-5-pm-wmz.153992/#post-3119180
2: http://mmo4me.com/threads/sell-50k-the-dien-thoai-cac-loai-2-5-pm-wmz.153547/
Cho nên mình sẽ đọc thẻ trước với những nick uy tín , còn nick thường thì sẽ PM trước rồi thẻ sau , dịch vụ trung gian các bạn chịu free

Bạn hạn chế việc up topic của bạn lại nhé.

Mọi người cẩn thận khi giao dịch. Tuyệt đối ko sent tiền trước mà háy sử dụng dịch vụ trung gian.

Last edited:
còn 23.9z thôi. được thì mình mua dùm. thẻ trước z sau, không trung gian bạn chịu fee.

còn 23.9z thôi. được thì mình mua dùm. thẻ trước z sau, không trung gian bạn chịu fee.
mình đã nói rõ ở trên rồi mình chỉ send thẻ trước cho những nick uy tín ( tham khảo 2 topic post ở trên ) còn thích trung gian thì ok hết nhưng vì mình ko có bank nên mới phải mua = thẻ điện thoại cho nên phí trung gian cậu chịu và mình sẽ bù lạị bằng cách mua 23.9Z = 500k thẻ như trên

tham khaảo laàm gì baạn?
1.thể truướ z sau.
2. trung gian câậu chiịu thì pm yahoo: [email protected] . kiêếm luôn trung gian pm yahoo minìnn nhé.

thuâận mua vưừa baán thôi. nêếu baạn có viêetttiinnbbannkv t gưử 480k.
mình đã bảo là mình không có bank ngân hàng =.= nên mới phải mua = card điện thoại như thế này nên mình ko biết chuyển free cho trung gian như thế nào cậu hiểu không nên free trung gian mình nhờ cậu thanh toán dùm và mình sẽ giảm cho cậu ít tiền Z

Bạn hạn chế việc up topic của bạn lại nhé.

Mọi người cẩn thận khi giao dịch. Tuyệt đối ko sent tiền trước mà háy sử dụng dịch vụ trung gian.

Nhìn cái nick của cậu thì chẳng ai send tiền trước đâu. Newbie hãy chấp nhận. Kiểm tra các bài họ post xem chất lượng như thế nào, có đáng tin cậy đủ để send card trước không chứ đâu nhất thiết phải là nick có bảo hiểm. Xem 2 topic của bạn đã bán trước kia chưa thấy người mua nào vào cofirm, thông tin khá mờ nhạt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,344
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week