Suggest Cần mọi người giúp đỡ về Paypal US

pirates89

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mọi người, mình muốn mua 1 account PP US verified để checkout các website nước ngoài như Finish Line, Adidas, Nike, Newegg... Bạn nào bán xin inbox cho mình xin giá với.

Mình có một vài thắc mắc sau:
1/ Mình có thể add Visa việt nam vào để thanh toàn được không. Nếu không thì còn cách nào khác để mình nạp tiền vào paypal US không.
2/ Account đó mình có thể đổi địa chỉ sang địa US của mình được không.

Cám ơn các bạn rất nhiều

được hết nhé :D

Xin chào mọi người, mình muốn mua 1 account PP US verified để checkout các website nước ngoài như Finish Line, Adidas, Nike, Newegg... Bạn nào bán xin inbox cho mình xin giá với.

Mình có một vài thắc mắc sau:
1/ Mình có thể add Visa việt nam vào để thanh toàn được không. Nếu không thì còn cách nào khác để mình nạp tiền vào paypal US không.
2/ Account đó mình có thể đổi địa chỉ sang địa US của mình được không.

Cám ơn các bạn rất nhiều

thoải mái bạn nhé . nên mua acc có số năm cao . xong bạn changer info . add số phone vào . tầm 1 - 2 tháng bạn sài là ổn . hoặc có thể sài liền nhưng đừng mua nhiều 1 lúc là được

thoải mái bạn nhé . nên mua acc có số năm cao . xong bạn changer info . add số phone vào . tầm 1 - 2 tháng bạn sài là ổn . hoặc có thể sài liền nhưng đừng mua nhiều 1 lúc là được
Bạn có biết bạn nào bán account uy tín không, giới thiệu mình với nha. Cám ơn bạn rất nhiều

paypal us nhận và pay đến các mốc là lại phải veri lại đó. ko biết là làm hơi mệt đó nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom