Help cần lắm sự giúp đỡ của bác code xchange

cách giải quyết cho bạn là backup data của xchanger lại, mỗi lần chạy trên thiết bị mới thì restore là hết lỗi đó ;)

củng ko đc đâu cậu :) có phải bạn cài blue , wipe , change bằng xchanger xong thì lưu data android blue lại rồi để đó , rồi lead off xong thì đè lại đúng k ?

quy trình của xchanger nó ntn : sau khi change lần 1 , nó sẽ gửi info A về server , khi mún change lần 2 , nó sẽ dùng info A để đối chiếu vs tài khoản , nếu đúng thì nó change típ lần 2 về gửi info B về cho server , khi mún change lần 3 nó củng dùng info B để đối chiếu vs tài khoản để cho ra info C rồi gửi về server...nhưng vì bạn đè data android là cái info A vào rồi change , nên thay vì nó nhận đc info B để ra info C thì nó lại nhận đc info A và ko khớp với server , nó báo thiết bị thay đổi , vì đây là app trên blue nên chỉ có duy nhất cách này để xác định đc tài khoản thôi , nếu trường hợp bạn đè lại data mà ko bị delay 10p thì bạn dùng data đó share cho 100 người ai củng dùng đc đâu cần mua key làm gì :D

củng ko đc đâu cậu :) có phải bạn cài blue , wipe , change bằng xchanger xong thì lưu data android blue lại rồi để đó , rồi lead off xong thì đè lại đúng k ?

quy trình của xchanger nó ntn : sau khi change lần 1 , nó sẽ gửi info A về server , khi mún change lần 2 , nó sẽ dùng info A để đối chiếu vs tài khoản , nếu đúng thì nó change típ lần 2 về gửi info B về cho server , khi mún change lần 3 nó củng dùng info B để đối chiếu vs tài khoản để cho ra info C rồi gửi về server...nhưng vì bạn đè data android là cái info A vào rồi change , nên thay vì nó nhận đc info B để ra info C thì nó lại nhận đc info A và ko khớp với server , nó báo thiết bị thay đổi , vì đây là app trên blue nên chỉ có duy nhất cách này để xác định đc tài khoản thôi , nếu trường hợp bạn đè lại data mà ko bị delay 10p thì bạn dùng data đó share cho 100 người ai củng dùng đc đâu cần mua key làm gì :D

em newbie mong bác thông em: e làm thế này
1. e có bản blue mới sạch
2. e change xong backup lại
3. e lấy bản backup đó xài để cài app
4. e change ra blue sạch change tiếp thì bị dính lỗi 10p.
bác có cách nào giúp e lúc nào cũng có blue sạch để xài ko ạ
thanks

em newbie mong bác thông em: e làm thế này
1. e có bản blue mới sạch
2. e change xong backup lại
3. e lấy bản backup đó xài để cài app
4. e change ra blue sạch change tiếp thì bị dính lỗi 10p.
bác có cách nào giúp e lúc nào cũng có blue sạch để xài ko ạ
thanks
bạn nên dùng rrs của tinsoft ,bạn backup data bản blue sạch đầu tiên những lần sau khi bạn backup nó luôn luôn trả về bản sạch đầu tiên

nói chung túm váy lại là 1 tk thì ko thể đăng nhập trên 2 thiết bị được , và nếu đè data thì nó tính là 2 thiết bị cho nên dùng xchanger thì ko thể đè data cũ đc , sắp tới nếu có ra mắt bản desktop thì vấn đề này sẽ đc giải quyết , với lại ưu đãi cho khách hàng cũ ! vậy nha :D

share 100 người ai cũng dùng đc mất 1k$ nhé :D:D:D:D

share 100 người ai cũng dùng đc mất 1k$ nhé :D:D:D:D
=)))) xchanger đâu phải là offline mà đòi share , đơn giản như cậu nói thì cái topic của thằng crack kia ko cần có rồi

=)))) xchanger đâu phải là offline mà đòi share , đơn giản như cậu nói thì cái topic của thằng crack kia ko cần có rồi
Nếu dám cược thì khác có cách :)))

Nếu dám cược thì khác có cách :)))
mình chỉ là suport + seller thôi , đâu có tiền mà cược , chờ hnay hoặc mai có update rồi cược =)))

theo mấy pro giải thích thì tớ nghĩ là dùng bstweak tạo 2 Profile thử xem !! 1 profile là đang làm off, cái thứ 2 để chạy rrs... đổi qua đổi lại 2 profile với bstweak ko đến 5s 10s đâu :D ( còn tùy tool rrs của cậu lưu theo hình thức gì nữa nhé !! nếu tool lưu info device thì tớ chịu, còn kiểu truyền thống full data thì cách trên là khả thi )

Khoe crak trá hình hả bác :D
mình chỉ là suport + seller thôi , đâu có tiền mà cược , chờ hnay hoặc mai có update rồi cược =)))
Đùa tí mà đừng nóng chứ :D nhưng mà updtae đi dùng cho vui , nhiều generic rồi đó
theo mấy pro giải thích thì tớ nghĩ là dùng bstweak tạo 2 Profile thử xem !! 1 profile là đang làm off, cái thứ 2 để chạy rrs... đổi qua đổi lại 2 profile với bstweak ko đến 5s 10s đâu :D ( còn tùy tool rrs của cậu lưu theo hình thức gì nữa nhé !! nếu tool lưu info device thì tớ chịu, còn kiểu truyền thống full data thì cách trên là khả thi )
nghe cái này ko khả thi lắm :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back