Cần kinh nghiệm của mọi người khi dep LR vào Invest và HYIP .

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
Insuree Balance
0
Nói chung mình tham gia mmo chưa lâu, kinh nghiệm chưa nhiều. Nhưng mạnh dạn dep 1k LR vào Invest và HYIP. Mong mọi người cho ý kiến, đừng chém gió tội nghiệp em lắm.
Câu hỏi " Liệu các site mà em dep bằng cổng LR nó có thể cho phép rút cổng khác ko ?"
Ai có kinh nghiệm mong góp ý giúp mình, nói chung , mình khá hoản loạn..

proof này em còn giữ để nhận RCB,

Last edited by a moderator:
nếu thực sự LR chết thì các exchanger còn xoắn hơn cả bạn, 1k of bạn như muối bỏ bể thôi, k fải xoắn

- Tùy site bạn ơi không nói trước được gì . lúc đầu nếu có qui định dep cổng nào rút cổng ấy tụi nó lại chơi ác thì chuẩn bị là vừa .

hên xui thôi cậu
nếu site đó còn vào dc cái dã mà sao nhiều LR thế

Nói thẳng 1 câu thế này HYIP 100% Die......
Invest 99% nếu bạn Dep bằng LR thì 1% còn lại là do hên xui
đơn giản LR die thì Tài Khoản LR của các site Hyip và invest cũng sẽ die theo ko lý nào nó chịu lỗ mà pay cho bạn cả

100% ko thể nào lấy lại đc khi lr scam, vì bản chất hyip, invest là huy động vốn, nếu nó lấy tiền khác bù cho em chả khác nào nó tự giết nó

LR ra đi hyip cũng ra đi đừng hy vọng làm gì , vì bạn dep 500 vào LR trong khi đó nó bị LR scam thì 500$ nó có ăn được của bạn đâu nên tỉ lệ scam là gần như 100% nên bạn xác định đi

hên xui thôi cậu
nếu site đó còn vào dc cái dã mà sao nhiều LR thế
sau 1 thời gian tìm hiểu, thức đêm để lật từng page của APR và quyết định chọn nó, nên đầu tư vào. sao đời mình nó tàn tạ thế này.

LR die nó thiệt hại quá lớn chắc Scam luôn chứ chắc gì cho rút cổng khác...........cũng đang hoảng loạn đây :binhsua117:

sau 1 thời gian tìm hiểu, thức đêm để lật từng page của APR và quyết định chọn nó, nên đầu tư vào. sao đời mình nó tàn tạ thế này.

Cậu bỏ 20chai ra mua 1k LR hã

Chờ đợi thôi chứ sao, nếu sợ thì ăn nhiều, ngủ nhiều vào lấy sức mà c bị tâm lý chống đỡ :D

:binhsua10: hóng tin tức từng giây từng phút....ban đầu cứ nghĩ là nó bảo trì bình thường, không ngờ vào đọc tin mà choáng váng....

- - - Updated - - -

Cậu bỏ 20chai ra mua 1k LR hã
đúng hơn là 22tr .............

:binhsua10: hóng tin tức từng giây từng phút....ban đầu cứ nghĩ là nó bảo trì bình thường, không ngờ vào đọc tin mà choáng váng....

- - - Updated - - -

đúng hơn là 22tr .............

Còn comment dc là tốt rồi ,bữa cơm chiều nay không ngon rồi , buổi tối nay chắc ngủ cũng koh ngon :binhsua123:

LR chết thì mấy site invest khó trụ nổi lắm cậu :|, nếu nó đủ sức sống thì chắc chắn nó cho rút cổng khác

Mọi việc còn ở phía trước ,đừng vì 22 triệu mà hoan mạng làm chị, người còn là còn tất cả .................

đau khổ quá mọi người ơi....... thất vọng về mmo quá

MMO thì có đc có mất chơi thì phải chịu có gì mà thất vọng...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom