Ask Cần kiếm dự án gõ

mankinchi

Junior
Reactions
27
MR
0.032
Mình không hẳn là newbie, nhưng cũng k pro lắm. Đăng cái này để ai thấy có thể giới thiệu cho mình 1 dự án gõ để theo ^^. Hiện cũng đang có theo ggs mà nó load khá chán >"<

Kolo

Gõ được ggs thì sẽ gõ được kolo.
độ khó:
ggs->kolo->qlink->-mega>pix->ct

Tốt nhất là đi lên từ cái khó, chơi thẳng pix luôn đi !!! Bị ban vài nick mất 3$ mới thấm thía, trình độ mới nâng cao được.
Không biết là trình độ tăng cao hay ức chế tăng cao nữa :confused: Tưởng tượng mới chập chững bước vào gõ captcha, ngồi gõ mệt còng lưng, code khó dài, gõ quài không lên được bao nhiêu code. Cố gắng chăm chỉ miệt mài làm được 3$ xong bụp! Nó ban acc phát mất hết tiền. Có nước ngồi đập máy ấy chứ thấm với chả thía :D
Cái gì cũng phải từ dễ đến khó, từ cơ bản đến nâng cao. Gõ captcha là 1 nghề dễ nản, mới đầu vào làm mà không được xu nào là thấy hết muốn làm rồi, cũng phải chỉ cho newbie mấy dự án dễ dễ cho người ta kiếm chút vốn chứ bạn.

======================================

@ Chủ thớt: không phải newbie, không phải pro mà muốn lên tay thì bạn thử gõ kolo đi, kolo nhiều code cũng khó dài giống pix, khi nào sp khá 1 chút thì bay qua pix mới có cơm, chứ làm pix mà sp thấp quá cũng không hơn GGS là mấy đâu :oops: Đã thử và trải nghiệm

qua phái côn lôn chơi đi , max speed , thời gian dài , rất thích hợp với newbie tập gõ , không sợ miss , pay ngày ....

kolo ko han tot dau....kolo go band la mat tien luon ko lay lai dc ma kolo hay band lam...qua capchatyper band ko mat tien xui xui qua moi mat tien thui.nhung capchatyper chi load dc buoi sang bat dau tu 1h thui.con lai gio nao cung cham.

Ko biết dự án mà bác guildgold9 vừa mở topic chiêu mộ nhân tài bên cạnh là dự án gì nhỉ mọi người ??? Ko dám post bài bên đó sợ ảnh hưởng, nhìn quả dòng 3$/1000 hình có vẻ như là trâu bò nhất trong tất cả các dự án captcha từ trước đến nay @ @

Ko biết dự án mà bác guildgold9 vừa mở topic chiêu mộ nhân tài bên cạnh là dự án gì nhỉ mọi người ??? Ko dám post bài bên đó sợ ảnh hưởng, nhìn quả dòng 3$/1000 hình có vẻ như là trâu bò nhất trong tất cả các dự án captcha từ trước đến nay @ @

đang đăng ký thử 1 slot, chưa thấy pm, co ket qua se cho ae biet :D

dạo này coi bộ giá hơi giảm, nhìu dự án load cũng phà phà, top đầu là kolo, qlink, top sau có Ft, Ct, ql... nói chung là cái nào làm cũng có cái lợi có hại..:) chủ yếu là chấp nhận, có chơi có chịu thôi. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week