Help Cần hướng đi thay thế Google Adsense

binhno1

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Hello các bạn trong 4rum,
Thấm thoát cũng hơn 1 năm chinh chiến với adsense content ( web ) mình cũng gom góp được chút ít ( tầm 800 củ ). Hiện tại adsense đang thắt chặt, traffic khó khăn, GA dễ die... nên mong muốn được anh em 4rum chỉ một hướng đi, mình không ngại đầu tư, ae nào có hướng đi ngon lành nhưng thiếu vốn có thể hợp tác được không?
Mình có máy móc, có vốn đầu tư, có kiến thức cơ bản về adsense, web...
Mong một lần được thông <3
Thông tin:
Facebook: fb.com/tranbinh1994

1 năm 800 củ, vãi thật, nếu vậy cứ GA mà chiến, k thì qua forex tìm hiểu đi

hóng 1 con đường
e cũng nản với GA Host và YTB lắm rồi

Bạn làm ngon thế thì cứ thế mà làm. Năm ngoái 800 củ thì năm nay bèo hơn cũng 500. Ước mơ của nhiều ng rồi

Bạn làm ngon thế thì cứ thế mà làm. Năm ngoái 800 củ thì năm nay bèo hơn cũng 500. Ước mơ của nhiều ng rồi
K dễ thế đâu bác. Adsense web giờ khó lắm. Traffic k dễ nữa, gg làm mạnh tay, đầu năm die đàn GA rồi

Đúng rồi, GA youtube đợt này khó khắn, kênh thì die không lý do còn GA thì ưng thì không tổng kết, ưng thì die... Em cũng đang mong tìm 1 hướng đi mới, năm mới chả có gì làm.. Lang thang khắp các diễn đàn mà vẫn chưa tìm ra lối đi..Help me

Đúng rồi, GA youtube đợt này khó khắn, kênh thì die không lý do còn GA thì ưng thì không tổng kết, ưng thì die... Em cũng đang mong tìm 1 hướng đi mới, năm mới chả có gì làm.. Lang thang khắp các diễn đàn mà vẫn chưa tìm ra lối đi..Help me
vietlott đi bác ạ..:D

:V cùng 94 mà hắn đã có 800 củ rồi :(

có vốn nhảy sang đầu tư và ptc thôi . lãi tầm 6 đến 10% 1 tháng mà an toàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week