cần hướng dẫn cách thiết lập IP tĩnh cho mạng 3G?

tình hình là sắp tới mình du học Úc, còn ở VN này 2 tháng, hiện tại chiến PTC tại gia không lo phần IP tĩnh động :binhsua04:

nhưng qua Úc thì chính thức chỉ chơi được với 3G :binhsua28:

mình h chỉ chơi PTC theo hội lấy kinh nghiệm, chứ mục tiêu thì mình không ngại tìm hiểu kiến thức, tool...nói chung, mình nghiêm túc coi đây là 1 việc kiếm tiền dù nho nhỏ :binhsua27:

vậy nên, mình không ngại đầu tư (lỗ 1 tí lấy kinh nghiệm cũng không sao :binhsua162:)

thế nhờ mấy huynh đệ ở đây chỉ giúp...cách nào để dùng 1 IP duy nhất (IP tĩnh) mặc dù vẫn xài 3G (để tránh bị block nick vô cớ )

mình có đọc về Proxy và Socks, kể cả VPS rồi...mà PTC so sánh với $10-40 cho socks hay VPS thì...nói chung đối với newbie thì không ổn :binhsua57:

mong mấy huynh đệ giúp cho :binhsua144:

leonard22806

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
cách này dễ hơn, gửi thư support admin nói chuyển nhà :binhsua06:

ô, thế à đơn giản zậy :D mà nói nó mình xài mạng 3G nó có chịu không?
(mà nếu nó chịu thì người ta multi thành 3G hết thì mệt )

cảm ơn bạn, mà chắc không dám liều đâu ~.~ xài 3G IP động, chỉ dám xài cách đầu tư IP tĩnh "lâu năm" thui ~.~

Upvote 0
Thế SSH thì sao :D

hic...đợi mình nghiên cứu thêm, chắc ý anh Will là mua socks (prisock) đây ~.~ mà hình như trong khu buôn bán của mmo4vn có bán VPS uy tín giá 5$ mà...chưa biết xài ~.~
(anh Will thỉnh thoảng có nhận đệ tử PTC thì cho mình xin 1 slot không nhận ref back nhé, mình học cách đầu tư PTC, lướt quảng cáo nhanh, quản lý rè và câu direct ref cho anh Will thêm downline :D)

Mà lúc bác đi chắc site ptc đó nó cũng scam rồi :)

nhưng đâu đồng nghĩa là bỏ đâu bác :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,832
176,275
Latest member
e2betvnmobi

Most viewed of week

Most discussed of week