Ask Cân hỏi về những trang PTU

catriusa70

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Hiện tại có bác bác nào cho mình list PTU còn chiến được không. Cho mình xin cái cách tính tiền của nó luôn. Mà bác nào cho mình biết FileServe còn chiến được không nếu còn thì cách tính tiền của nó.

FileServe còn chiến đc nhá cách tính: (a*b*c)*d = $

trong đó a là số lượt download, B là vùng download , c là kích thước file còn d là hằng số bằng 0

hay nhi~ , vậy chú còn biết trang nào không chỉ cách tính nữa. Trong cách tính đừng có hằng số bằng không

muốn kiếm $ mà ko chịu bỏ công ngay từ những thứ đơn giản

Đi đọc 1 lượt các topic ở đây lấy kiến thức cơ bản đi chứ biết host nào còn chiến được rồi thì bạn làm gì tiếp @@?

Cậu có thể tham khảo ở đây xem trang nào hiện đang mở aff. Còn họ tính tiền thế nào chắc phải tự tìm hiểu mới rõ hết được
wjunction.com/95-file-hosts-official-support

trước hết bạn cần hiểu các thuật ngữ như host, site, pay per sale, pay per down, forum và cuối cùng là thể loại chiến, bạn nên đọc mấy topic hướng dẫn căn bản cho newbie ý

thời kì khó khăn .

FileSonic nhé cứ thế mà phang

1 lời khuyên cho ai có y định với PTU là quên nó đi, đang bão to sóng lớn lại Dead không thấy xác thì chít :-s

PTU đang trong thời kỳ hấp hối :binhsua03:

Hiện tại có bác bác nào cho mình list PTU còn chiến được không. Cho mình xin cái cách tính tiền của nó luôn. Mà bác nào cho mình biết FileServe còn chiến được không nếu còn thì cách tính tiền của nó.

Bố cháu vừa mơ hồ vừa lười đọc. Mấy giờ rồi còn hỏi FS. Có 2 host lớn ở VN thì múc nhanh cho lẹ. Thiếu kinh nghiệm thì đọc diễn đàn. Cứ hỏi bâng quơ chỉ tổ ăn gạch đá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week