Cần hỗ trợ về Buxify

Có Bro nào chiến buxify đã lâu và có kinh nghiệm về chiến thuật chơi buxify xin chỉ giáo.

E chơi site này cả mấy tháng rồi upgrade IRON 2 lần. Buxify balance cũng tầm 41$ nhưng sao lợi nhuận 2 lần upgrade của e chỉ có khoảng 20% thôi. Bro nào am hiểu về cách chia lợi nhuận của nó xin chỉ giáo.

Thanks so much

Last edited by a moderator:

thanhcattuhan

Junior
Reactions
39
MR
0.000
main phai 200$ moi co lai voi goi 10$ nha.

ti le chia lai xem o dien dan buxify

Main phải lên tầm 120$ hay 200$ gì đó thì ít nhất cũng phải 3 tháng với điều kiện mua ref và upgrade để số tiền click mới cao. Vậy coi như tiền upgrade và tiền invest mấy tháng này coi như mình lỗ hã. Chỉ có lợi nhuận của gói 10$ cho tháng đạt được main 120$. Cuối cùng đâu có lời.

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

ko cần phải dọa newbie quá thế chứ.
main tầm 120 là max được ROI gói 10$ rồi.
nhớ là chỉ nên convert main sang mua ref thôi chứ đừng mua bằng AP

Lấy main convert ref thì biết bao giờ mới lên được 120$ bạn.

Upvote 0

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
678
MR
0.554
Follow me on Facebook
Main phải lên tầm 120$ hay 200$ gì đó thì ít nhất cũng phải 3 tháng với điều kiện mua ref và upgrade để số tiền click mới cao. Vậy coi như tiền upgrade và tiền invest mấy tháng này coi như mình lỗ hã. Chỉ có lợi nhuận của gói 10$ cho tháng đạt được main 120$. Cuối cùng đâu có lời.

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Lấy main convert ref thì biết bao giờ mới lên được 120$ bạn.

1. Chơi cái này phải chịu đầu tư và lỗ những tháng đầu,thời gian đầu coi như bỏ tiền mua main
2. Convert mua ref sẽ có lợi hơn là mua bằng AP,sau 1-2 tháng balance sẽ trở về như cũ thôi

Upvote 0

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
minh co acc buxify gui vao 10$ roi. 50 ref mua bang balance main balance 60$.

neu ban chua dau tu thi mua acc cua minh ve choi.

ym:hongphiet84

chào bạn, mình mới ref và chơi được vài ngày, nhưng thấy $ lên lâu quá, nếu mình minh acc của bạn thì xóa acc cũ như thế nào bạn biết ko? và làm như vậy có bị clock acc ko bạn nhỉ

Upvote 0

money90

Newbie
Reactions
82
MR
0.000
Cho mìh hoi mình đã up iron 1 lần và lỡ click hết 200 sớm hơn 1 tháng,h xuống mem free,mình up lại iron thì ko đc nữa.ai biết tại sao ko.

Upvote 0
minh biet tai sao o up duoc nua ne.

ban dau ban up bang main balance nen lan sau o up duoc nua. phai up bang alertpay.

ym:hongphiet84.

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

minh ban acc buxify gia 5$ ap.

o bi xoa acc dau. hiii

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,838
176,290
Latest member
anecvip123

Most viewed of week