Suggest Cần hỗ trợ giúp đỡ verify hoá đơn điện, nước có trả phí

anhcongday1990

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
106
MR
0.036
Insuree Balance
0
Như tiêu đề đề, ai giúp mình với nhé

hoá đơn điện nước cơ mà ? không phải chủ nhà thì sao có hoá đơn thanh toán ?

veri PM nếu có xác nhận ngân hàng thì cần gì hóa đơn điện nước nữa :) chỉ cần có sở hữu đúng địa chỉ khai với PM trùng khớp là ok, PM có thể xác nhận cả = hợp đồng lao động và giấy chứng nhận kết hôn :) mình đã veri nhiều info qua các cách đều ok cả :)

ra ngân hàng VCB làm 1 cái giấy xác nhận --> 33k là xong - xài dc lâu - có cả tiếng anh lẫn tiếng việt :v
Mình làm cho cái acc thứ 2 của mình

Inbox :D

Ra bank cập nhật địa chỉ Bank ngay nhà bạn thuê,Xin giấy Xác nhận,có Song ngữ Anh-Viet,phí 33k,hoá đơn điện nước bạn ko phải chủ nhà đăng kí nên ko dc đâu,đây là cách dễ dàng và tôt nhất

Ra bank cập nhật địa chỉ Bank ngay nhà bạn thuê,Xin giấy Xác nhận,có Song ngữ Anh-Viet,phí 33k,hoá đơn điện nước bạn ko phải chủ nhà đăng kí nên ko dc đâu,đây là cách dễ dàng và tôt nhất
Cách này nhanh và chuẩn bác. Em sẽ áp dụng để verify.

ra ngân hàng VCB làm 1 cái giấy xác nhận --> 33k là xong - xài dc lâu - có cả tiếng anh lẫn tiếng việt :v
bạn ơi cho mình hỏi. ra ngân hàng thì hỏi họ như thế nào, xin cái giấy gì để họ cấp cho mình. giấy này có cần phải scan CMND lên nữa không?

bạn ơi cho mình hỏi. ra ngân hàng thì hỏi họ như thế nào, xin cái giấy gì để họ cấp cho mình. giấy này có cần phải scan CMND lên nữa không?
ra bank bảo cho in sao kê tài khoản, xong rồi thfi chụp ảnh sao kê+ cmnd up lên, khỏi scan làm gì mất công.

Bank nào cũng được hả bạn, mình cũng đang bị PM bắt xác nhận TK mặc dù đã gửi CM & passport

CM của mình khác địa chỉ với giấy xác nhận của NH thì có được chấp nhận ko nhỉ

ra bank xác nhận ak, mai đi ngay và lun

các bác cho mình hỏi. mình đã gửi sao kê ngân hàng cho PM nhưng nó vẫn trong trạng thái chờ xác mình (6 tháng rồi). hôm nay mình lại gửi hóa đơn internet không biết khi nào nó xem xét ạ? có cách nào để nó xem xét sớm cho mình không các bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom