Suggest Cần gỡ PPVN limit do nhận tiền add mail, 3 steps.

Reactions
365
MR
0.050
Tài khoản PP mình bị limit do nhận tiền add mail, cụ thể như hình. Bác nào làm dịch vụ này pm inbox dùm em nhé. Cảm ơn các bác.

Vấn đề nhạy cảm, mong các bác để lại inbox để em xem xét. Sợ scam add lung tung nên em ko để lại Sky. Vì đây là nick mượn.

Up.

Đang cần sự giúp đỡ.

Có ai nhận gỡ dùm em ko?

Cái này tương đối dễ gỡ

Step 1 & 2 có thì up, ko có thì nhờ fake
Step 3 nó hỏi hành động giao dịch từ ..../.... đến ..../.... bạn nói về nguồn bạn nhận và sử dụng ra sao cho chuẩn là qua

Nó dễ ở chỗ step 3 ko cần cung cấp proof chi tiết đâu, cứ dựa vào nguồn tiền mà nói. Sống hay chết ở nguồn tiền, mà cheat 1 Net cũng có thể die

Cái này tương đối dễ gỡ

Step 1 & 2 có thì up, ko có thì nhờ fake
Step 3 nó hỏi hành động giao dịch từ ..../.... đến ..../.... bạn nói về nguồn bạn nhận và sử dụng ra sao cho chuẩn là qua

Nó dễ ở chỗ step 3 ko cần cung cấp proof chi tiết đâu, cứ dựa vào nguồn tiền mà nói. Sống hay chết ở nguồn tiền, mà cheat 1 Net cũng có thể die

Mình cũng bị kiểu này.

Mình có 2 pp, 1 pp us và 1 pp vn

pp us thì để nhận tiền mua bán trên shop, sau khi có 1 số tiền kha khá thì chuyển về pp vn, để rút về bank.

Giờ phải làm gì =="

Mình cũng bị kiểu này.

Mình có 2 pp, 1 pp us và 1 pp vn

pp us thì để nhận tiền mua bán trên shop, sau khi có 1 số tiền kha khá thì chuyển về pp vn, để rút về bank.

Giờ phải làm gì =="

View attachment 90139
Paypal nó chống rửa tiền, vì vậy bạn phải giải trình làm sao hợp pháp số tiền đó

Bạn nhận tiền ebay hay shop gì gì đó chuyển về PP VN rút bank lộ liễu thế nó hỏi phải rồi.
Còn giải trình ra sao còn tùy cách thức bạn chuyển tiền ra sao. Chả bao giờ bạn chuyển nhiều lần cho 1 Paypal ko quen biết hoặc ko có quan hệ làm ăn

Paypal nó chống rửa tiền, vì vậy bạn phải giải trình làm sao hợp pháp số tiền đó

Bạn nhận tiền ebay hay shop gì gì đó chuyển về PP VN rút bank lộ liễu thế nó hỏi phải rồi.
Còn giải trình ra sao còn tùy cách thức bạn chuyển tiền ra sao. Chả bao giờ bạn chuyển nhiều lần cho 1 Paypal ko quen biết hoặc ko có quan hệ làm ăn

:(
Thế giờ phải giải trình với pp ra sao hả anh. Anh cho vài câu ví dụ để mở mang cái đầu óc đen tối của em chút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom