Request Cần giúp verify bước 2 PM

Deathshot

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Bước 1 e đã dùng cmnd verify xong, đến bước 2 e đã thử dùng lại cmnd, phiếu đặt mua hàng nhưng k được các bác giúp với.... Dùng bằng lái xe có đc k ạ

Bước 1 e đã dùng cmnd verify xong, đến bước 2 e đã thử dùng lại cmnd, phiếu đặt mua hàng nhưng k được các bác giúp với.... Dùng bằng lái xe có đc k ạ

hóa đơn điện là qua bạn nha

ko có thì mình gỡ cho bạn qua nhanh gọn 100k

Các bác chỉ giỏi tranh thủ
to thớt: Bạn kiếm cái hoá đơn điện nước hay internet bất kỳ nào đó, sau đó đổi địa chỉ PM của mình y hệt cái hoá đơn đó là ok

không có hóa đơn thì ra ngân hàng VCB ( nếu có tài khoản ) - kêu nó xác nhận mình có tại khoản tại đó
đầy đủ tên + địa chỉ --> khoảng 33k - sau này còn dùng veri các loại khác

viết giấy nộp tiền vô tk ngân hàng cũng veri dc

bạn verified bằng hóa đơn mạng internet ý, trc mình cũng up cái đó. chủ yếu bạn đổi địa chỉ trong nick PM y hệt trên address trên hóa đơn là đc mà :D

Ra mua cái card địên thoại 50k nói họ xuất hóa đơn có tên địa chỉ của mình là ok rồi.

ra ngân hàng nộp tiền vào tk nào đó trên giấy ghi rỏ họ tên với địa chỉ là được nhé

Cái này vẫn chưa được là sao các bác ==!

Attachments

32.7 KB · Views: 245
phải là bank account statement bác nhé, cái này giấy nộp tiền ko đc rồi
Là phải thế nào bác chỉ rõ e với tại e thấy mấy người bảo ghi giấy nộp tiền vào NH e k rõ lắm

Là phải thế nào bác chỉ rõ e với tại e thấy mấy người bảo ghi giấy nộp tiền vào NH e k rõ lắm
Như bác mmp91 nói đấy, bank account statement nó là cái sao kê tài khoản, nhớ xin bản song ngữ hoặc tiếng anh, có dấu của ngân hàng là ok, chú ý địa chỉ phải trùng với CMND mà bác đã up lên nhé

Lấy cái hóa đơn điện của gia đình xong photoshop đổi tên là dc, tớ toàn làm vậy

Cái CMT nó yêu cầu scan độ phân giải tối thiểu bao nhiêu vậy các bác. Mình up lên để verify mà nó kêu độ phân giải không phù hợp
Ngoài ra thì CMT có phải scan 2 mặt không, hay chỉ mặt trước là được

Cái CMT nó yêu cầu scan độ phân giải tối thiểu bao nhiêu vậy các bác. Mình up lên để verify mà nó kêu độ phân giải không phù hợp
Ngoài ra thì CMT có phải scan 2 mặt không, hay chỉ mặt trước là được
lấy cái phone chụp lại rồi gửi - scan làm gì - 2 mặt nhé

Lấy cái hóa đơn điện của gia đình xong photoshop đổi tên là dc, tớ toàn làm vậy
Hóa đơn điện nước gia đình e k p người đứng tên sợ k đc ạ
Như bác mmp91 nói đấy, bank account statement nó là cái sao kê tài khoản, nhớ xin bản song ngữ hoặc tiếng anh, có dấu của ngân hàng là ok, chú ý địa chỉ phải trùng với CMND mà bác đã up lên nhé
Bác có mẫu k e đã xin giấy NH nhưng tờ nó đưa cho không có ghi địa chỉ ạ

Bác có mẫu k e đã xin giấy NH nhưng tờ nó đưa cho không có ghi địa chỉ ạ
Cứ nói sao kê tài khoản là họ biết mà bác, vấn đề là mỗi ngân hàng có 1 mẫu riêng của họ rồi, mình muốn họ nhét thêm thông tin của mình vào họ cũng ko cho đâu bác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom